ดู: 1484|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำหน้าอกแล้วสวยเป็นธรรมชาติขนาดนี้ขอบอกต่อนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกๆ คน เราชื่อนฤมลนะค่ะ อายุ 32ปี  สูง 165ซม. น้ำหนัก 48กก.

ทุกอย่างเราดีหมดทั้งรูปร่างหน้าตา ยกเว้นนมเรานี้แหละที่ทำให้เราหงุดหงิดใจ

มันเล็กจนเราเบื่อตัวเองมากๆ เราอยากจะเสริมตั้งนานแล้วแต่ไม่ได้มีโอกาส

ที่จะทำเลย เพราะเรื่องเวลานี่แหละค่ะ เราทำงานไม่ค่อยได้หยุดเลยแต่ช่วงปีนี้

โชคดีหน่อยว่าจ้างลูกน้องมาเฝ้าร้านได้ เลยตั้งใจอยากไปเสริมหน้าอกทันที

ก็ขออนุญาตแฟนแล้วเขาก็ยอมให้ไปทำแต่ก็บอกเราว่าต้องศึกษาดีๆ กลัวเราจะ

เกิดอันตรายแต่เราก็บอกว่าเราศึกษาและดูรีวิวมาตั้งนานแล้ว คุณหมอคนนี้เก่ง

ที่สำคัญเป็นแพทย์หญิงด้วย ทำให้เราไม่อายเวลาต้องเจอคุณหมอ

เราตั้งใจมาทำที่เดอะซิปคลินิคค่ะ ดูข้อมูลมาปีกว่าแล้วคิดแล้วว่าที่นี้แหละดีที่สุด

ทำออกมาแล้วก็สวยสมใจเรามีภาพให้ดูก่อนและหลัง

ก่อนทำ

หลังทำ

สวยกว่าที่เราคิดไว้อีก เราเสริมมาเดือนกว่าๆ ช่วงก่อนที่ทำก็ยังกังวลใจ

อยู่เหมือนกันเพราะเราก็กลัวเจ็บกลัวการผ่าตัด ซึ่งตอนที่มาปรึกษาคุณหมอ

เขาก็แนะนำอธิบายเรื่องการผ่าตัดว่ามีเทคนิคพิเศษอย่างไร ซึ่งผ่าตัดเจ็บน้อย

ทำให้เราสบายใจขึ้นเพราะใช้เทคนิคส่องกล้อง ทำให้พักฟื้นเร็ว

หลังผ่าตัดเราก็มาล้างแผลตามที่คุณหมอนัด ดูแผลตัวเองก็ไม่ใหญ่ แผลเล็กดีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้