ดู: 2363|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อยากเสริมไม่ต้องคิดหนักอีกต่อไป เราแนะนำเสริมที่เดอะซิปคลินิกเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ice.mini เมื่อ 2019-4-14 19:53

สวัสดีวันสงกรานต์นะค่ะทุกคน วันนี้ไม่มีโอกาสได้ไปไหนก็เลยว่างอยาก

จะแชร์ประสบการณ์และความประทับใจในการที่ได้ไปเสริมหน้าอกที่เดอะซิปคลินิก

ให้เพื่อนๆ ที่กำลังดูข้อมูลและกำลังคิดหนักอยู่ว่าจะไปเสริมหน้าอกที่ไหนดี

ขอแนะนำที่นี้เลยค่ะ ทำแล้วดีจริงๆ คุณหมอเก่งมากด้วยค่ะ หน้าอกสวยเป็นธรรมชาติ

เราเสริมได้ 3อาทิตย์เองค่ะ

รูปหน้าอกเรา

ก่อนจะเสริมก็เริ่มจากการศึกษาหาข้อมูล เราติดตามเพจศัยกรรมและพวกกลุ่ม

เพจรีวิวศัลยกรรมเห็นรีวิวเพื่อนๆ ที่ได้ไปทำมาที่เดอะซิปคลินิก ดูเคสแล้วสวย

ทั้นงนั้นเลย เราก็เลยตัดสินใจเข้าไปปรึกษาค่ะ คุณหมอแนะนำให้เราเสริมขนาด

375ซีซี เพราะพอดีกับรูปร่างเราไม่ใหญ่เกินรอบอก แล้วถ้าใส่ใหญ่มากเกินจะมี

ปัญญาตามมาหลายอย่างเราเลยเชื่อคุณหมอค่ะ เพราะคุณหมอมีประสบการณ์

มากกว่าเรา เราอยากสวยแบบไม่ต้องมาเป็นเคสแก้ไขอยากสวยเจ็บครั้งเดียว

แล้วสวยตลอดชีวิตเลย และสิ่งที่เราไปทำกับคุณหมอมาบอกเลยว่ารู้สึกประทับใจ

หลายอย่าง

1.  สถานที่คลินิกสะอาด เครื่องไม้เครื่องมือทันสมัยดี
2.  คุณหมอเป็นผู้หญิงและเก่งมากๆ
3.  เราเสริมหน้าอกไม่ช้ำคุณหมอมือเบามาก
4.  พนักงานให้บริการดีมาก
5.  การบริการให้คำปรึกษาก่อนและหลังทำคุยไลน์ได้ตลอดจริงๆ
ุข้อสุดท้าย ทำออกมาแล้วสวย  ชอบมากจริงๆค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้