ดู: 2302|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] ของดีต้องรีวิว เสริมหน้าอก Natrelle 400 ซีซี กับ คุณหมอคณิต จ้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eiken75666 เมื่อ 2019-3-20 13:21

วันนี้จะมารีวิว เสริมหน้าอก  มาค่ะสาวๆ กำลังมองหาที่ เสริมหน้าอก แล้วไม่ต้องนวดนม เชิญทางนี้คร่า...   

เรื่องมีอยู่ว่า เป็นคนไม่มีหน้าอก เอาตรงๆนมแบนมากกก     อยากตูมๆสาวๆสมัยนี่ใครไม่มีนมถือว่าเชย5555 ล้อเล่นคร่า  มีนมใส่อะไรก็สวย ก็มั่นใจ จริงมะ แต่…..จะทำที่ไหนดี เลือกหมอยังไง ให้ปลอดภัย ที่น่าเชื่อถือนี่สิเรื่องใหญ่ เพราะทุกวันนี้คลินิกทั้งรพ.ศัลยกรรมเยอะแยะไปหมด โฆษณาก็มากมายซะเหลือเกิ๊นน  หมอศัลยกรรมตกแต่งจริงๆมีใครบ้างละ เช็คสิจ๊ะ ในเว๊ปแพทยสภาไง เห็นข่าวแล้วมันน่ากลัว บางคนก็แนะนำเกาหลี เพื่อนไปเกาหลีมาก็พังเยอะแยะไป  หมอไทยเก่งๆก็มี แต่ใครดีละทีนี้  เราเป็นประเภทที่ไม่หลงคำโฆษณาจะทำอะไรง่ายๆถ้าไม่เห็นด้วยตา และไม่สัมผัสด้วยตัวเอง 5555  มีเพื่อนสาวนางนึงไปทำลักยิ้มกับคุณหมอคณิตมา เอ้อสวยดี ลักยิ้มป็นธรรมชาติ นางแนะนำมาบอกคุณหมอน่ารัก เป็นศัลยแพทย์ตกแตกโดยตรงจริงๆ ขอชื่อเช็ค ณ.บัดนาว!!

โอเครผ่าน พาไปดิ๊  นัดคิวเรียบร้อย เข้าไปปรึกษา คุณหมอน่ารัก ยังหนุ่มๆอยู่ ได้ข่าวว่าเป็นอาจารย์แพทย์ด้วย ให้คำปรึกษาดีมาก มีวัดหน้าอก คุณหมอแนะนำ 400 ซีซี ส่วนซิลิโคนเลือกเป็นของ Natrelle ค่ะ  คุณหมอว่ายังไงหนูก็ว่าอย่างนั้นค่ะ เชื่อหมอ ถ้าหมอว่าดี เราก็ว่าดีอิอิ สงสัยอะไรถามได้หมด แต่ราคาแอบแรงนิดนึง แต่ก็พอไหว คุณหมอแจ้งว่าต้องทำการผ่าตัดที่รพ. ต้องดมยาสลบ นอนโรงพบาบาล 1 คืน นอนห้องพิเศษด้วย คิดไปคิดมา สำหรับราคาเราว่าก็คุ้มนะ เอาปลอดภัยชัวส์ๆดีกว่าเนาะ  อย่าเห็นแก่ของถูก เดี๋ยวจะมานั่งเสียใจทีหลัง
   ตัดมาภาพหลังผ่าตัดเลยดีกว่า ห้องพักที่รพ.ดีเว่อบริการดี อาหารดี  ยาดี หลังทำมาไม่ปวดเลยจ้า  ลืมบอก คุณหมอเสริมหน้าอก ใต้กล้ามเนื้อนะจ๊ะ คลำไม่เจอขอบซิลิโคน  หลังผ่าตัดไม่ปวดเลย  วันรุ่งขึ้น Off สายระบายเลือดกลับบ้านได้ และพี่ที่คลินิกอธิบายการดูแลหลังผ่าตัด อย่างระเอียดยิบ ดูใส่ใจทุกรายละเอียดจริงๆ เหมือนรู้ว่ากังวล   

22222.jpg 22.JPG

มาอัพเดท รูปนี้คือครบ 3เดือนแล้วจ้า ดีงาม

ตอนนี้ก็ เสริมหน้าอก มาได้เกือบปีละ เพิ่งมีเวลามานั่งรีวิว โชว์สะหน่อย ใส่บิกินี่ก็มั่นใจมากก  ไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ ที่สำคัญ ไม่ต้องนวดนม แต่นมนิ่มเป็นธรรมชาติมากกก  Happy มากๆๆๆค่ะ หน่อยๆ พนักงานก็ดูแล ถามไถ่อาการตลอด กังวลจุดไหน ไลน์ถามได้ทุกเมื่อเด้อออ

ใครที่กำลังมองหาที่ เสริมหน้าอก แนะนำเลยค่ะ คุณหมอคณิต แม็กซี่คลินิก ฝีมือ 10 คะแนนเต็ม 555 อย่าเห็นแก่ของถูก  เลือกที่ปลอดภัยได้มาตรฐาน เลือกหมอที่น่าเชื่อถือด้วยนะจ๊ะสาวๆ

โพสต์ 2019-9-10 12:32:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจังเลยค่ะ ไปแก้หัวนมบอดกับคุณหมอคณิตมาเหมือนกัน เห็นจขกท.แล้วอยากเสริมหน้าอก สวยมากค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้