ดู: 2123|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] อยากฟังเสียงเชียร์จากเพื่อนๆดั้งโด่ง ในการทำจมูกค่ะ ที่ไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้สนใจอยู่ 2 ที่ และได้ลองส่งรูปไคุยสองที่เลย คือmasterpiece hospital เค้าแนะนำให้ทำแบบ4D tip ball ประมาณ 39,900 กับอีกที่ dmor clinic แนะนำวางซิลิโคนใต้เยื่อหุ้มกระดูก ประเมินแล้วน่าจะต้องเสริมปลายด้วย ราคาก็ +++
คือรีวิว 4 d ในนี้ไม่ค่อยเห็นเท่าไหร่ เลยไม่แน่ใจ แต่ทั้งสองที่ที่ช่วยประเมินคือต้องเสริมปลายด้วยอะค่ะ เพื่อนๆเชียร์ที่ไหนหรือมีคำแนะนำยังไงเพิ่มเติมบ้างคะ ขอบคุณค่ะ
ปกติหมอก็วางซิลิโคน​ใต้เยื่อหุ้มกระดูกอยู่แล้วนะคะ มันเป็นเบสิกของศัลยกรรม​จมูกเลย จะเบี้ยวไม่เบี้ยวอยู่ที่ว่าหมอเซาะร่องระหว่างเยื่อหุ้มและกระดูกพอดีกับซิลิโคน​ทีาเหลารึเปล่า
ที่ลิตเติ้ลคลินิกค่ะ
เราแนะนำที่โปรเมดคลินิก หมอเบ๊นมือเบาบวมช้ำน้อยมากเลย ออกแบบให้สวยดูปังสุดๆ
ใช้ซิลิโคนของแท้จากอเมกา ตอนนี้มีโปรพิเศษด้วยจร้า
ID:freshlygirls
เราดูที่ หมอคณิต คลินิกmaxi (หมอเป็นศัลยแพทย์ตกแต่งเฉพาะทาง) ไว้แต่ยังไม่ได้ทำนะติดหลาย ๆ อย่าง จนป้าเราไปดึงหน้ากับหมอคณิต มาแหละตอนนี้หน้าตึงเป๊ะ
หมอคณิต อีกเสียงค่ะ

ไว้ใจหมอ ไปทำนม + ลักยิ้มที่นี้มา สวยมาก
งานต่อไปจะไปแก้จมูกกะคุณหมอที่นี่ค่ะ
แล้วแต่เลยอะว่าอยากได้โด่งแล้วทรงไหน คืออย่างเราอยากได้โด่ง แต่ปลายมนๆเกาหลีหน่อย เราก็หาดูเรื่อยๆ จนเจอของอัครา คลินิกค่ะ ที่นี่ทำจมูกทรงเกาหลีอย่างสวย แต่ก็แอบกังวลนะว่าแบบ จมูกเรามันจะทำออกมาได้หรือเปล่า เราเลยเข้าไปปรึกษาหมอก่อน หมอก็บอกว่าปรับได้ แต่ของเราไม่ไห้เหลาแค่เสริมปลายจมูกเพิ่มนิดหน่อย ออกมาคือเปลี่ยนเลย ทรงแบบเกาหลีจริง ดูหน้าเด็กขึ้น
เชียร์ศรัณย์คลินิกค่ะ เราทำที่นี่มา ทำกับหมอศรัณย์โดยตรงเลย หมอให้คำแนะนำดีมาก แล้วก็ทำดีมากด้วย แทบไม่เจ็บไม่ช้ำ ทรงสวยโด่งอย่างที่ต้องการเลย ประทับใจค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้