ดู: 3195|ตอบกลับ: 4

[เสริมคาง] เสริมคางแก้คางบุ๋ม กับหมอแซม We clinic ย่านอารีย์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ  รีวิวนี้เป็นกระทู้แรกที่มาตั้งเลย เพิ่งไปทำคางมาได้ 1 เดือน และที่มารีวิวครั้งนี้คิดว่าน่าจะเป็นประโยชน์ต่อคนที่กำลังหาข้อมูลทำคางอยู่ เผื่อใครที่มีปัญหาแบบเราจะเห็นได้ว่า ก่อนทำ – หลังทำ เปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดีขึ้นมาก

เราเป็นคนคางบุ๋ม  นี่จะเป็นรูปก่อนทำ

ก่อนทำจะไม่ค่อยมั่นใจในตัวเองเท่าไหร่ คางบุ๋มคืออะไร บางคนไม่รู้ด้วยซ้ำ คนที่คางบุ๋มก็คือว่าตรงกลางปลายคางจะบุ๋มเข้าไป เหมือนเนื้อตรงนั้นมันหายไปนิดนึงอ่ะค่ะ  แต่จะบุ๋มมากบุ๋มน้อยก็แล้วแต่คน ของเราถือว่าบุ๋มประมาณนึง เวลาถ่ายรูปแล้วจะชัดแบบนี้เลย

จากปัญหาที่เราเจอ ก็เริ่มมองหาคลินิกที่จะทำคาง เอาแบบสวยด้วย แล้วก็แก้ปัญหาคางเราได้ด้วย เราก็หาข้อมูลมาซักระยะ จนมาเจอคลินิกของหมอแซมที่อยู่กรุงเทพ  แล้วเราไม่ได้อยู่ที่กรุงเทพ อยู่ต่างจังหวัด นานๆ ทีจะเข้ามา แล้วแบบอยากเลือกคลินิกที่ทำแล้วโอเคไปเลยไหนจะเรื่องการเดินทางที่ต้องเทียวไปเทียวมา ไม่อยากเดินทางหลายรอบ เพราะการมาครั้งนึงก็ทั้งวันแล้ว  เราก็ดูรีวิวตามเพจ อ่านตามกระทู้ต่างๆ  จนมั่นใจเลือกทำกับคุณหมอแซมค่ะ ก็เลยนัดคิวแล้วได้เข้ามาทำ คุณหมอแซม คลินิกอยู่แถวย่านอารีย์  คลินิกชื่อ We clinic เดินทางไม่ยากค่ะ ถ้ามาจากต่างจังหวัด คือมันก็อยู่ติดถนนใหญ่เลย ปักหมุด ตาม GPRS มาเลย หรือถ้ากลัวหลงก็โทรถามพนักงานที่คลินิกเอา 555555

วันที่เจอคุณหมอตอนวันทำ จะได้คุยกับคุณหมอแซมก่อน ด้วยความที่เราคางบุ๋ม เนื้อน้อย จะเสริมคางออกมาได้ไม่ยาวมาก แต่คางบุ๋มที่เราเป็นปัญหาอยู่ จะดีขึ้นกว่าเดิม คุณหมอว่าอย่างงี้นะคะ วันที่ทำ คนมาทำเยอะมาก
เราเข้าห้องผ่าตัด ไม่นานค่ะ ทำแปปเดียว ไม่ถึง1 ชม. ก็เสร็จละ เราทำแผลนอก คุณหมอเขาทำแผลนอกอย่างเดียวเพราะดูแลง่าย ซิลิโคนที่ใช้ เป็นแบบซิลิโคนขายาว เลือกทรงวีมนไม่เอาแหลม

อันนี้เป็นช่วงที่ดามเฝือกไว้ จะใส่แบบนี้ 5 วัน พอครบ 5 วันแล้วเราก็แกะออกเอง
ช่วงที่ใส่เฝือกก็จะมีรั้งๆ ตึง ๆ ไม่เจ็บไม่ปวด ไม่บวมช้ำ คุณหมอมือเบามากก ไม่เจ็บเลย

หลังทำก็จะประมาณนี้ค่ะ จากคางบุ๋มหลังทำคางได้แบบนี้ โอเคมากกกกก หน้าเปลี่ยนเลย มีแต่คนชมว่าสวย เนียน แผลหายเร็วด้วยค่ะ ติดสนิทดีมาก  ถ้าไม่สังเกตดีๆก็ไม่รู้ว่าทำมา เพราะรอยแผลอยู่ใต้คางเล็กมาก

คางไม่บุ๋มแล้วว ชอบมากกก หมอเก่งอยากบอกต่อ อยากรีวิวให้ค่า ไม่มีค่าโฆษณาเลยย จากใจล้วนๆ ใครคางบุ๋มเหมือนเรา ทำคางเถอะ แล้วจะมั่นใจในตัวเองมากขึ้น เราแนะนำหมอแซมเลยค่ะ คุณหมอเก่งจริงไรจริง คอนเฟิร์ม
โพสต์ 2019-3-6 23:03:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แพงไหมคร้า
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-3-7 12:52:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด

เราทำมา 19,900 บาท มีค่ายาอีกประมาณ 1 พันจ้าา  
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-3-7 12:52:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด

เราทำมา 19,900 บาท มีค่ายาอีกประมาณ 1 พันจ้าา  
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-3-7 12:52:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้