ดู: 777|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] อยากได้จมูกสวยๆโด่งสายเกาหลีต้องมาที่เลอลักษณ์เลยจ้า…….

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ้าชาวดั้งโด่งทุกคนเราชื่อเฟิร์นวันนี้เราจะมาแชร์ประสบการณ์การทำจมูกให้เพื่อนๆได้อ่านกระทู้นี้เป็นกระทู้แรกของเราหากผิดพลาดยังไงก็ขออภัยด้วยนะคะ เราก็เป็นผู้หญิงที่รักสวยรักงามคนนึงยิ่งโตก็ยิ่งมีความอยากสวยมากยิ่งขึ้นแต่จมูกเราดันไม่ค่อยมีสันสักเท่าไรมัยเลยไม่เอื้อต่อการสวยเป๊ะของเรา เราเลยต้องมาทำจูกเพื่อความสวยจะได้เพิ่มขึ้น55555จึงเริ่มหาข้อมูลในการทำจมูกหาเยอะมากกกกก จนมาจบที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เพราะเห็นเคสสวยๆทั้งนั้นและขึ้นชื่อว่าโรงพยาบาลต้องมีมาตราฐานในการดูแลลูกค้าทั้งในเรื่องของความสะอาดความพร้อมของเครื่องมือต่างๆพอตัดสินใจเลือกที่นี่แล้วก็ไม่รอช้าโทรไปจองคิวเลยพอถึงวันนัดก็เข้ามาโรงพยาบาลที่นี่สวยมากยังกับโรงแรม5ดาวโทนสีก็สบายตาทำให้ผ่อนคลายลืมบอกไปเราเราทำจมูกทรง Idol Nose กับหมอ สิทธิวัฒน์ เจ้าหน้าที่น่ารักพูดจาดีพอเราเสียค่าใช้จ่ายเสร็จเจ้าหน้าที่ก็พาไปนั่งรอคิวทำจมูกบอกตรงๆตื่นเต้นมากเลยค่ะก็เป็นการทำศัลยกรรมครั้งแรกเนาะพอถึงคิวเราเจอหมอพยาบาลใจดีมากเลยค่ะทำให้รู้สึกคลายกังวลไปเยอะเลยที่เลอลักษณ์เขามีทั้งยาชาและยาสลบดีเลยจะได้ไม่ต้องรับรู้ตอนทำตื่นมาก็จะได้สวยเลย555555 ก็รู้สึกตัวอีกทีหมอปลุกให้ตื่นบอกเสร็จแล้วพยาบาลเอากระจกให้ดูยังมึนๆยาสลบนิดนึงพยาบาลพาไปนั่งอีกห้องเป็นห้องพักฟื้นพอหายมึนหายเบลอหมอตรวจอีกรอบก็อนุญาตให้กลับบ้านได้เลยค่ะเราดีใจเรามีดั้งแล้วจ้า…..จะสวยแล้วน้าทุกคนนน555555

รูปก่อนทำ

รูปก่อนทำเราอันที่เราก็เป็นคนสวยนะ(อวยตัวเองก็ได้55555)แต่แค่ยังไม่เป๊ะเราเลยอยากทำจมูกเพื่อเวลาถ่ายรูปจะได้ดูมีมิติมากยิ่งขึ้น

เฟิร์น ไอดี fernmini9758 หลังทำทันที.jpg

หลังทำทันที

รูปหลังทำทันทีความโด่งก็มาแล้วจ้าหลังถอดพลาสเตอร์จะได้เห็นความโด่งความพุ่งของจมูกได้ชัดเจนยิ่งขึ้นคุณหมอแนะนำให้ทานยาที่ให้ไปให้ครบนอนหมอนสูงหรือใช้หมอนบล็อคคอไว้ตอนนอนห้ามนอนตะแคงเด็ดขาดจะทำให้จมูกเบี้ยวหรือเอียงได้ประคบเย็นบ่อยๆจะได้หายไวๆห้ามกินอาหารแสลง อาหารทะเลของหมักดองต่างๆและแอลกอฮอร์  เราดื่มน้ำมะพร้าวเยอะมากเคยอ่านเจอว่าถ้าทำจมูกมาให้ทานกินน้ำมะพร้าวเยอะๆเพื่อแผลจะได้หายไวความบวมก็ลดเร็วด้วยเราแทบจะกินน้ำเปล่าเลยก็ว่าด้วยอยากสวยไวๆ55555เราทำตามที่หมอบอกอย่างเคร่งครัดมารูปดูกันบ้างดีกว่าว่าเราสวยขึ้นมากไหม555555

เฟิร์น ไอดี fernmini9758 หลังทำทันที (4).jpg

เฟิร์น ไอดี fernmini9758 หลังทำทันที (5).jpg

เฟิร์น ไอดี fernmini9758 หลังทำทันที (6).jpg

เฟิร์น ไอดี fernmini9758 หลังทำทันที (8).jpg

เฟิร์น ไอดี fernmini9758 หลังทำทันที (7).jpg

รูปหลังทำเราบอกเลยว่าหน้าเปลี่ยนสวยขึ้นจะถ่ายมุมไหนก็สวยมั่นใจมากขึ้นเราไม่ผิดหวังเลยที่ตัดสินใจเลือกทำจมูกที่เลอลักษณ์บริการก่อน-หลังทำดูแลดีตลอดถ้าเพื่อนคนไหนกำลังมองหาโรงพยาบาลทำจมูกเราแนะนำเลอลักษณ์แล้วจะไม่ผิดหวังเหมือนเราเขาทำออกมาสวยจริงไม่โด่งเวอร์มากเน้นความปลอดภัยของเรามากกว่ารู้สึกดีมากตอนนี้รักหน้าตัวเองมากอ่ะตอนนี้เป๊ะแล้วนะทุกคนนนนวันนี้ขอจบรีวิวเพียงเท่านี้ก่อนถ้าจะทำเพิ่มก็คงหนีไม่พ้นเลอลักษณ์แน่นอนแล้วเจอกันรีวิวหน้าจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้