ดู: 3918|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] สวัสดีค่ะวันนี้จะมารีวิวเสริมคางกับคุณหมอกวางที่lechome clinicคลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะวันนี้จะมารีวิวเสริมคางกับคุณหมอกวางที่ lechome clinicคลินิกค่ะ หาข้อมูลอยู่หลายคลินิกมากเลยค่ะก่อนที่จะตัดสินใจมาทำที่นี่ อันดับแรกทักเข้าไปในเพจของคลินิกค่ะและจะมีพี่เลขาคุณหมอคอยดูแล ให้คำปรึกษาเราดีมากค่ะ เอาล่ะได้ข้อมูลแล้วเลยตัดสินใจจองคิวทำ ถึงวันทำแล้วตื่นเต้นมากเลยค่ะมีเรื่องราว ถึงวันทำแล้วตื่นเต้นมากเลยค่ะแต่ก็จะมีพี่พี่เลขาคุณหมอคอยดูแลอยู่ตลอดนะคะพาเราไปล้างหน้าให้คุยกับคุณหมอก่อนพอได้คุยกับคุณหมอแล้วก็รู้สึกมั่นใจมากขึ้นเพราะคุณหมอให้ทำปรึกษาพี่มากและคุณหมอน่ารักเป็นกันเองมากๆค่ะ พอเริ่มผ่าตัดต้องบอกเลยว่าไม่เจ็บอย่างที่คิดเลยค่ะเปิดแผลด้านไหนแผลเล็กนิดเดียวประมาณหนึ่งเซ็นถึงหนึ่งเซ็นครึ่งนะคะ คุณหมอบอกว่าอาจจะมีอาการช้ำบวมอยู่แล้วเป็นเรื่องปกติของ การผ่าตัดศัลยกรรม แต่ของเราเป็นคนบวมช้ำอยู่แล้วค่ะ แต่ดูแลตัวเองดีมากตามคำแนะนำมี่พี่เลขาคอยให้คำแนะนำนะคะ ทรงที่ออกสวยมากเลย ไม่คิดว่าจะสวยได้ขนาดนี้คุณหมอทำเนียนละมุนมากเลยค่ะ มีแต่คนชมทุกวันนี้มั่นใจขึ้นมากๆ รูปหน้าได้รูปมากขึ้นมาดูยาวขึ้น ใครสนใจแนะนำที่ lechome clinicนะคะ ของเราพี่แก้มยุ้ยเป็นคนดูแลค่ะพี่เค้าดูแลและใส่ใจดีมากค่ะ แต่ต้องบอกก่อนนะเค้าว่าทางคลินิกมีรับประกันให้เราก็ต้องอัพเดตอาการกับพี่พี่เลขาอยู่ตลอดนะคะ ถ้าสนใจสามารถเข้าไปดูรีวิวทางเพทก่อนได้เลยนะคะหรือปรึกษาพี่พี่เลขาได้เลยค่ะ

ก่อนเสริม

7วันหลังแกะเทป

2 สัปดาห์

1 เดือน

ปัจจุบัน 2 เดือน

แผลนอกหรือแผลในค่ะ
ตอนช้ำหน้ากลัวมากเลยค่ะ พอหายแล้วสวยมากเลยค่ะ
สวยมากๆค่ะ
ช้ำนานมากกก
สวยเลยค่ะ ดูแลแผลนานไหมค่ะ
สวยมากๆค่ะ
รับกับรูปหน้ามากเลยค่ะ
สวยมากๆๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้