ดู: 5091|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ตัดปีกจมูกหมอนพรัตน์

[คัดลอกลิงก์]
เราได้ไปทำจมูก+ตัดปีกกะคุนหมอมา พอตอนไปตัดไหมออกอ่ะ OMG มั่ก มันเป็นร่องเรยยแบบเป็นรอยแยก
รู้สึกตกใจมากถามคุณหมอเค้าบอกว่าแผลมันตึงเพาะเราเป็นคนปีกกว้างเรยต้องเย็ยแน่นหน่อย   แระแร้วก้อเกิดอาการนอยด์มาก
รบกวนถาม ผู้มีประสบการณ์หน่อยน้าค่ะว่ามันจะเปงอารายป่าวอ่พเปงแผลเป็นมั้ยอ่ะะะะะกัวมากๆๆเรย คุนหมอบอกบอกเราอีกว่า
ไม่เป็นรายไม่ดีเด่วเย็บใหม่>>หนูไม่อยากเย็บแร้วเข็ดจิงจังอ้าปากกว้างหัวเราะไม่ได้เรยยยยย เวลาดูหนังตลกทรมานมั่กๆๆๆ
รบกวนถามผู้มีประสบการน์หน่อยว่าตัดปีกแร้วจะเปงแผลเป็นมั้ยค่ะะะ  แต่โดยส่วนตัวคุนหมอทำดีทุกอย่างเรยอ่าาาน้าเราไม่ค่อยเขียว
ยกเว้นนอยด์ตรงปีกจมูก โหดมากกกกกน่ากัว ช๊อค
เอิ่ม กำลังอยากทำเหมือนกันเข้ามาอ่านแล้วกัวเลยอ่า ยังไงก็ขอให้หายไวๆน่ะค้าฟ
หมอนพนี่จะตัดปีกจากข้างนอกอ่ะคับทำให้อาจเหลือรอยแผลเป็นเล็กน้อย ไงก็หมั่นทาครีมหน่อยเน้ออออออออออ
เราก็ทำกับคุณหมอนพรัตน์ค่ะ แต่ยังตัดไหมไม่หมด เดี๋ยววันอังคารไปตัดแล้วมาบอกผลนะคะ
แต่ของเราจริงๆต้องตัดอังคารที่แล้ว หมอบอกให้รออีกอาทิตย์ ตัดออกไปแค่บางส่วน
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-16 00:07:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จาตืดตามผลเพื่อนๆน่ะค๊าขอบคุนสำหรับข้อมูลค๊าาาา
เราก็เคสจะตัดปีกเหมือนกันช่วยเล่าให้ฟังหน่อยสิคะว่า ปกติแล้วสไตล์ของคุณหมอเป็นแบบไหน
ตัดปีกจมูกมาเหมือนกันค่ะ9 วันล่ะแผลไม่ติดกันอันนี่น่ากลัวก่า 5555 พรุ่งนี้ต้องไปหาหมอ สู้ๆนะคะ ยังงัยอาการแบบนี้คงเป็นกันหลายคนแหล่ะคะ เราก็เป็นด้วย TT
หายไวไว นะค๊ะ
อยากเหนรีวิวด้วย
สวยๆค้า
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-16 23:04:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แฟลยังเป็นเนื้อสดๆอยู่เรยอ่าๆๆๆๆๆ
มันยังไม่ติดกันอ่า-*-พุ่งนี้จาไปพบหมอแร้ว
ไม่รู้ต้องเย๊บใหม่ป่าวววววววว
เป็นกำลังใจให้นะ
อยากตัดปีกกับคุณหมอนพเหมือนกัน
อย่ากังวลไปเลยนะคะ
เปนกำลังใจให้ค่ะ ใจเยนๆน้า
ของเราตัดกะหมอมา3อาทิตย์แล้ว แผลสวยนะคะไม่มีทีท่าว่าจะเป็นแผลเป็นด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้