ดู: 2166|ตอบกลับ: 0

[ทำตาสองชั้น] ศัลยกรรมแล้วสวยขนาดนี้…ไม่นกละจ้า

[คัดลอกลิงก์]

รีวิวนี้สนองneed ให้สำหรับคนที่อยากทำตานะจ้ะ ใครกำลังหาที่ทำตาที่สวยๆ อยู่ละก็

อยากได้รีวิวแบบไม่เฟคทางนี้จ้า Noหน้าม้า จ่ายเองรีวิวเองเด้อออ!

timeline_25620206_125235 PM_0.jpg

หน้าตาเดิมๆ ก็ประมาณนี้เองแหละทุกคน ตาก็จะไม่ค่อยมีชั้นหน่อยๆ กรีดอายไลน์เนอร์ทีคือ

มองไม่เห็นเลยจ้า เลยอยากมีชั้นตาชัดๆ คมๆ ดูบ้าง

เราทำที่DRK BEAUTY CLINIC ตรงเอกมัย3 ตอนปรึกษาคุณหมอก็คือแค่บอกว่า

อยากมีชั้นตาหวานๆ ดูสวย ทำให้หน้าคมกว่านี้หน่อย คุณหมอก็จัดการวัดชั้นตา ดีไซน์ชั้นตาให้เลยจ้า แนะนำดีมาก

ตอนทำก็ไม่รู้สึกเจ็บนะ ฉีดยาชาคือหมอมือเบามาก เอาเป็นว่าฉีดสิวเจ็บกว่าเยอะ บรรยากาศก็ชิว

มีเพลงฟัง คุณหมอชวนคุยอีกต่างหาก

timeline_25620206_125235 PM.jpg

ขอเอาภาพหลังตัดไหมมาฝากละกันนะทุกคน ตอนทำมาช่วงแรกคือไม่ได้ถ่ายรูปเลย อันนี้คือ 7 วัน

ตัดไหมแล้วเรียบร้อย รอยแผลก็คือดี ชั้นตาก็คือดีอีก รอยุบกว่านี้ก่อนตอนนี้ยังคงบวมอยู่ แต่โดยรวมแล้วออกมาโอเคถูกใจเลย

ชั้นตาเหมือนที่คุณหมอดีไซน์ร่วมกับเราเลยว่าจะออกมาประมาณนี้

timeline_25620206_125234 PM.jpg

ความ7วัน ได้แบ๊วมาขนาดนี้เลย  เริ่ดมากกกกกกกกกกก

timeline_25620206_125239 PM.jpg

timeline_25620206_125239 PM_0.jpg

timeline_25620206_125240 PM.jpg

มาแล้วจ้า ตางามๆ ที่ 2 สัปดาห์เอง แต่งหน้ามาได้ขนาดนี้แล้ว สวยหวานละมุนตามท้องเรื่อง

คือไปไหนเจอคนรู้จักก็ทักหมด ว่าตาสวยมาก ทำแล้วรู้สึกว่าตัวเองมีสเน่ห์ขึ้นมาเยอะเลย ไม่ได้มั่นนะ

แต่มันเป็นอย่างนั้นจริงๆ ทำแล้วมีผู้มาจีบไปอีก โอ้ยยย อะไรจะดีขนาดนั้น วาเลนไทน์นี้ก็คิดว่าจะไม่นกแล้วอะ

55555 ขอบคุณตาสวยๆ คู่นี้ที่คุณหมอจัดให้ด้วยนะคะ กราบDRK งามๆเลยแหละค่ะ

สุดท้ายนี้ไปค่ะ สาวๆ อยากสวยไม่นก ไปที่DRK เลยค่ะ ชีวิตนี้เกิดมาต้องเอาให้คุ้ม ไม่เคยผ่านมีดหมอก็ไปลองซะ

ลองแล้วมันก็จะดีอย่างนี้ สวยด้วยศัลยกรรมสมัยนี้ก็ไม่ใช่เรื่องผิดละจ้า

timeline_25620206_125237 PM.jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้