ดู: 1297|ตอบกลับ: 0

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] เติมเสต็มเซลล์เข้าใบหน้า หน้าใสขึ้นจริง ที่ V design Clinic รพ.วิภาวดีครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ วันนี้จะมาบอกต่อเคล็ดลับกู้หน้าให้กลับมาขาวใสอีกครั้ง ด้วยโปรแกรม Stemcell Stamp ที่  V design Clinic ศัลยกรรมความงามโรงพยาบาลวิภาวดี ครับ ต้องบอกเลยว่าที่นี่มากี่ครั้งไม่เคยผิดหวังจริงๆครับ ไม่ว่าจะใช้หน้ามาโทรม และเยินแค่ไหน เพียงแค่เข้ามาหาคุณหมอ คุณหมอจะจัดครอสกู้หน้าให้กลับมาขาวใส ได้เหมือนเดิมแน่นอนครับ ที่กล้าพูดขนาดนี้เพราะเจอมากับตัวเองแล้วครับ พิสูจน์มาด้วยตัวเองแล้วครับ เลยอยากมาบอกต่อเรื่องราวดีๆ ให้ทุกคนได้รู้โดยทั่วกัน

ผมเองเป็นลูกค้าประจำของ V design Clinic เลยครับ ฝากใบหน้าและผิวพรรณให้ที่นี่ดูแลมาตลอดเวลา 2 ปีเต็ม กล้าพูดได้อย่างเต็มปากเลยครับว่าที่นี่ยาทุกตัวที่ใช้ เป็นของแท้แน่นอน เห็นผลหลังทำอย่างแน่นอน ที่นี่นำเข้ายาทุกตัว ผ่านการรองรับจากมาตรฐานของโรงพยาบาลวิภาวดี คุณจะมั่นใจได้เลยว่ายาที่คุณใช้ของแท้แน่นอนครับ

วันนี้หลังจากที่ไปเที่ยวมาอย่างหนักหน่วงและทำงานติดกัน 10 กว่าวันแบบไม่ได้หยุดเลยครับ ใบหน้ามีความหมองคล้ำ ดูเหนื่อยล้าๆกับการนอนน้อย พักผ่อนไม่เพียงพอ แถมสิวบุกมาด้วย ที่สำคัญช่วงหลังๆนี้ไม่ค่อยได้ทาครีมบำรุงอะไรเลยอีกด้วย จนมารู้สึกตัวอีกทีคือหน้าพังไปเยอะเลย ไม่ได้การแล้ว เข้ามาหาคุณหมอ ที่ V design Clinic ด่วนเลยครับ โปรแกรมที่ผมทำแล้วชอบ ติดใจมากๆ คงหนี้ไม่พ้น โปรแกรมการเติม Stemcell ให้ใบหน้านั่นเองครับ ผลลัพธ์หลังทำมันว๊าว และน่าทึ่งมากๆ ที่สำคัญราคาแค่หลักพัน มันถูกและดีมีอยู่จริงครับ วันนี้เลยขอมารีวิวการทำโปรแกรม Stemcell Stamp กันครับ ว่ามีขั้นตอนอะไรบ้าง

ขั้นตอนแรก เป็นขั้นตอนการทำความสะอาดใบหน้า ขั้นตอนนี้สำคัญมากๆเลยนะครับ ต้องล้างหน้าให้สะอาดเพื่อเปิดรูขุมขนให้พร้อมที่จะรับสารอาหาร ถ้าล้างหน้าไม่สะอาดบำรุงอะไรเข้าไป ก็ไม่เห็นผลแน่นอนครับ พี่ๆที่นี่น่ารัก ล้างสะอาดมากๆ เราเองยังล้างได้ไม่เท่าพี่เค้าเลยฮะ 555555

หลังจากนั้นก็เป็นขั้นตอนของการทายาชา แปะยาขาก่อนทำ 45 นาทีนะครับ เพื่อลดอาการบาดเจ็บระหว่างทำ ขั้นตอนนี้หลังจากพี่ๆเค้าทายาชาให้เราเสร็จ ไม่มีอะไรมากครับ นอนหลับไปได้ 1 ตื่นเลยครับ

เมื่อครบ 45 นาทีแล้ว ขั้นตอนต่อไป ก็มาเริ่มกันเลยครับ ไอ้เจ้าหัว Stamp ที่ถูกปั้มลงไปบนหน้า ข้างในฝั่งเข็มเล็กๆอยู่เป็นจำนวนมากๆ มากกว่า 100 หัวอยู่ในนั้น ไอ้เจ้าตัวนี้จะถูก Stamp ให้ทั่วใบหน้าเพื่อเปิดรูขุมขนให้พร้อมรับ Stemcell บริสุทธิ์นั่นเองครับ จะมีอาการแดงๆ เลือดออกบ้างบางจุด แต่ไม่เจ็บเลยครับ เพราะเรามียาชาอยู่ครับ หลังจากนั้นพี่ๆเค้าก็จะใส่ Stemcell ผลักเข้าไปให้ทั่วใบหน้า เพื่อกู้ซ่อมสร้างเซลล์ผิวเก่า เผยเซลล์ผิวใหม่ ให้กลับมาสดใสแข็งแรงอีกครั้งนั่นเองครับ ตัว Stemcell จะไปกระตุ้นการทำงานของคอลลาเจนให้ผลิตคอลลเจนออกมาได้อย่างดีอีกด้วยครับ

หลังจากนั้นจะใช้เครื่อง Cry O ปั่นด้วยอุณหภูมิติดลบ 15 องศา ผลัก Stemcell ให้ลึกซึมเข้าสู่ชั้นผิวอีกครั้งครับ ขั้นตอนนี้สบายหน้ามากๆ เย็นๆทั่วใบหน้า รู้สึกผ่อนคลายมากๆครับ

ก็เป็นอันเสร็จสิ้น สำหรับโปรแกรม Stemcell Stamp แล้วครับ หลังทำหน้าจะแดงๆ ชมพูๆนิดๆนะครับ งดแต่งหน้า 1 วัน ใบหน้าอาจจะมีซากๆบ้างอยู่ประมาณ 3 วันแรกหลังทำนะครับ หลังจากนั้นใบหน้าจะกลับมาขาวใส รูขุมขนกระชับอย่างเห็นได้ชัดเลยครับ ชอบมากๆ โปรแกรมนี้คือตัวโปรดของผมเลย วันนี้มาบอกต่อแล้ว อยากให้ได้ลองกันนะครับ รับรองว่าไม่ผิดหวังแน่นอนครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้