ดู: 2458|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] สารพัดวิธีทำให้จมูกโด่ง แต่มาตกม้าตายด้วยวิธีนี้!!!!

[คัดลอกลิงก์]
ออกตัวก่อนเลยละกันว่าพราวเป็นคนพื้นฐานคือดั้งแหมบมาก หน้าไม่มีมิติ ใจพราวอยากให้ดั้งมันสูงอีกนิด พุ่งอีกหน่อย แต่ไม่แข็งนะ อยากได้แบบธรรมชาติ (เหมือนแม่ให้มางี้ 555)

เอาจริงๆ ก่อนตัดสินใจจะไปเสริม พราวก็ลองทำสารพัดวิธีที่จะหามาได้ พราวว่าหลายคนต้องเคยทำแบบพราวแน่ ๆ เลย คือดึงสันจมูกแล้วคิดว่าจะจมูกจะโด่ง เอิ่ม!!? คือดึงวนไปจ้า ดึงแล้ว ดึงอีก5555

และก็มีอีกวิธีนึง คือ ตัวดันข้างในจมูกเพื่อให้จมูกดูสวยโด่งค่ะ! ใส่เข้าไปในจมูกแล้วจะทำให้จมูกดูพุ่งขึ้นเหมือนทำจมูกมาเลย  แต่มันก็จะแค่ตรงปลายจมูกนะ ตรงดั้งก็จะยังเรียบเหมือนเดิมค่ะ แต่ก็มีข่าวว่าใส่ไปนานๆอาจเกิดอันตรายได้ เลยหยุดตั้งแต่ตอนนั้นมาเลยค่ะ หลังๆ เลยเปลี่ยนมาไลท์ดั้งแทน แต่ส่วนตัวเป็นคนขี้เกียจไง เลย จอบอ แยก 555 ถ้ามีตังก็ขอทำเลยดีกว่า อิอิ จะได้มีดั้งโด่งแบบถาวร ไม่ต้องมาเสียเวลาหาวิธีทำให้จมูกโด่งอีก 555 เหนื่อยแล้ว

หลังจากนั้นเข้าไปปรึกษาคุณหมอ คุณหมอบอกว่าพราวทำแบบเสริมซิลิโคนอย่างเดียวก็ดูดีแล้ว  เรื่องทรงหรือชนิดซิลิโคนก็คุยกับหมอว่าเราเหมาะกับแบบไหนมากกว่ากัน คุณหมอตอบคำถามทุกคำถามจนกระจ่างเลย

ฟิลลิ่งก่อนเข้าห้องผ่าตัดจะบอกว่าตื่นเต้นมาก ลุ้นมากว่าจะออกมาแบบไหน  ใจนึงก็กลัวเจ็บนะ แต่เผื่อใจไว้แล้ว ว่าต้องมีเจ็บบ้างแหละ ทำศัลยกรรมทั้งทีอะเนอะก็เจ็บเป็นธรรมดา

หลังจากซิลิโคนเข้าที่ก็ได้ทรงอย่างที่พราวต้องการจริงๆ ค่ะ  มันไม่โด่งมาก ให้ลุคธรรมชาติ สวยสมวัยดีค่ะ อิอิ ><

อันนี้หลังทำ 2 เดือน จ้า สวยละมุนเนอะ 555

6 เดือน ใส ใส  ^^

ตอนนี้ผ่านมา 1 ปี น้องจมูกของพราวก็ยังสวยเป๊ะปัง เวลาไปไหนมาไหนรู้สึกมั่นใจอย่างบอกไม่ถูก อีกอย่างกลายเป็นคนชอบเซลฟี่มากขึ้น เพราะมุมไหนพราวก็รอดไงละจ้า 555

สุดท้าย ท้ายสุด!! ฝากถึงสาวๆนะค่า ว่า...ก่อนจะทำสวยอะไรสักอย่าง หาข้อมูลให้ชัวร์ ดูรีวิวเยอะๆ เลือกโรงพยาบาลที่ดีๆ แค่นี้เราก็จะสวยแบบปลอดภัยแล้วค่า  >>>>>>> ^*^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้