ดู: 2400|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำหัวทุย] เติมไขมันกับหมอกัน อยู่ได้นานถึง5ปี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย monamama เมื่อ 2019-2-2 22:49

วันนี้ตั้งใจมารีวิวให้พี่หมอกันค่ะ ส่วนตัวเสริมสวยกับพี่หมออยู่แล้วประจำค่ะ เพราะไม่ชอบเปลี่ยนหมอ คือสำหรับโมนา พี่หมอเลิศมาก โมนาทำตั้งแต่ ยิงเลเซอร์ รักษาสิว ฉีดโบท็อก จนสุดท้ายก็มาฉีดไขมัน พี่หมอกันเก่งทุกอย่างเลยนะคะ ไขมันโมนาเติม 2 รอบแล้ว เพราะพี่หมอบอกว่ามันจะอยู่ได้นานถึง 5 ปีเลย ถือว่ารอบนึงคุ้มมากจริงๆค่ะ แล้วก็ไม่อันตรายด้วย
วันนี้โมนาเลยจะมาเปิดเผยพัฒนาการแบบย้อนหลังจากหน้าปัจจุบันย้อนไปถึงตอนก่อนทำเลยค่ะ ซึ่งอาจะมีบ้างรูปที่บ้างคนอาจจะตกใจ แต่รับรองเลยว่าช่วยให้เพื่อนๆที่กำลังคิดจะไปฉีดไขมันตัดสินใจได้แน่นอนค่ะ

อันนี้คือรูปปัจจุบันของโมนาเลยค่ะ

ตอนเข้าอาทิตย์ที่2ค่ะ ตอนนี้หน้าเป๊ะเข้าที่ 100% แล้วค่ะ

วันที่4 เห็นผลต่างจากวันที่ 1 อย่างชัดเจนเลยคืออีก2รูปถัดไปจ้า

วันที่ 3

วันที่ 2

วันที่1 หลังจากทำเสร็จเลยค่ะ วันที่1 หลังทำหน้าผากและโหนกแก้มจะค่อยๆยุบลงเรื่อยๆค่ะ

นี่คือหน้าก่อนทำ (เสื้อขาวข้างล่าง) เปรียบเทียบกับหลังทำเสร็จทันที (เสื้อเทาด้านบน)
อย่าเพิ่งตกใจกันไปนะคะ โมนาบวมเกือบ2อาทิตย์ค่ะ เพราะพี่หมอจัดเต็มมาก

ใครสงสัยว่าไขมันของโมนา เอามาจากส่วนไหน..
ขออนุญาตเปิดการ์ดและร่องรอยแห่งอารยธรรม
.
.
.
.
.

นี่เลยค่ะ

ขาที่ดูดไขมัน 5 วัน เขียวน่ากลัว แต่สามารถเดินได้ปกติค่ะ ไม่ได้สาหัสากัน

ขอสรุปรวบยอดวิวัฒนาการการมาไกลในครั้งนี้ด้วยรูปนี้ก่อนจะพาไปดูรูปปัจจุบันกันนน

ตื่นเต้นๆๆๆๆๆ

.
.
.
.

นี่คือรูปปัจจุบันเลยค่ะ ใครตกใจหรือมีความเห็นยังไงกับความเปลี่ยนแปลงคอมเม้นได้เลยน้า แต่ส่วนตัวโมเองมองว่ามันคุ้มที่จะลงทุนและรอเพื่อผลลัพพ์ที่ดีขนาดนี้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้