ดู: 668|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] ประสบการณ์ทำจมูกครั้งแรก โด่งๆสวยๆปลอดภัยต้องเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ้าเพื่อนๆดั้งโงทุกคน เราชื่อเฟิร์น เรามาเล่าประสบการณ์อันน่าตื่นเต้นกับการทำจมูกครั้งแรกและนี่ก็เป็นกระทู้แรกของเราเช่นกันหากผิพลาดอะไรก็ขอโทษด้วยนะจ้า…. เราก็หาข้อมูลเยอะมากกว่าจะตัดสินใจเลือก รพ.เลอลักษณ์ ที่เลือกที่นี่เพราะเห็นรีวิวเยอะแต่ละเคสที่ออกมาก็สวยๆทั้งนั้นและเชื่อมั่นในมาตราฐานความปลอดภัยเพราะเป็นโรงพยาบาลด้วยความสะอาดต่างๆด้วย

รูปก่อนทำ

รูปก่อนทำเราก็จะออกเป็นธรรมชาติมากกกกก สั่งเกตุได้จากช่วงสันแทบจะไม่มีเลย เราจึงมีความอยากได้สันมาบ้างเพราะเราจะมองมุมไหนก็ไม่เห็นสันดั้งเลยอยากให้หน้าดูมิติกว่านี้กิเลสก็มา5555 เราเลยไม่ลังเลโทรมาจองคิวทำจมูกทันที เราทำทรง idol nose กับหมอวรรณา พอถึงวันนัดก็แอบตื่นเต้น5555เกิดความกลัวเข้ามา แต่พอเข้ามาในโรงพยาบาลตกใจในความหรูหราของโรงพยาบาลนึกว่ามาผิดที่อย่างกับเข้าโรงแรม5ดาวให้ความรู้สึกผ่อนคลายดีค่ะเจ้าหน้าที่ที่นี่น่ารักให้การบริการดีทีเดียวพอถึงคิวเราเข้าทำจมูกความตื่นเต้นหายเลยเพราะคุณหมอพยาบาลใจดีที่นี่ตามคอนเซ็ปเลยตื่นขึ้นมาสวยเลยเพราะเขามีทั้งยาชาและยาสลบ

หลังทำที

หมอสะกิดเราตื่นหมอบอกเสร็จแล้วด้วยความมึนๆงงๆของยาสลบอยู่ความรูสึกแรกคือฉันมีดั้งละจ้าปลื้มปริ่มน้ำตาจะไหล…..พออาการมึนๆหายหมอตรวจเช็คอีกรอบก็อนุญาตให้กลับบ้านได้

หลังทำ1วัน

รูปหลังทำ1วันเราอาการบวมช้ำเริ่มมาแต่น้อยมากเพราะหมอมือเบาบวกกับเราปฏิบัติตามที่หมอแนะนำอย่างเคร่งครัดหมอให้นอนหมอนสูงหรือให้ใช้หมอนบล็อคคอไว้กันนอนตะแคงกินยาให้ครบที่หมอให้มาประคบเย็นบ่อยๆ ห้ามกินของแสลงของทะเลของหมักดองและแอลกอฮอร์เป็นเรื่องง่ายๆ เพื่อความสวยเราทำได้อยู่แล้ว5555 อ่อลืมบอกเรากินน้ำมะพร้าวด้วยแทบจะกินแทนน้ำเปล่าเลยเพื่อให้อาการบวมช้ำหายไวยิ่งขึ้น

หลังทำ3วัน

หลังทำ5วัน

หลังทำ7วัน

หลังทำ14

หลังทำ14วันเริ่มเข้าที่เห็นทรงจมูกได้ชัดเจนมากยิ่งขึ้นความสวยเริ่มมาความสันของเราที่อยากได้ก็เห็นได้ชัด555ดูโด่งไม่เวอร์ชอบอ่ะ

หลังทำ1เดือน

ทรงจมูกผมเข้าที่ความสวยเห็นได้ชัดมีความหน้าเปลี่ยนหน้ามีมิติมากขึ้นจากเมื่อก่อน5555พอดีกับรูปหน้าไม่เวอร์จนเกินไปชอบมากกกกหลงรักหน้าตัวเอง55555 มาทำจมูกที่เลอลักษณ์ไม่ผิดหวังจริงทั้งความปลอดภัยและโด่งของจมูกที่เน้นความปลอดภัยไม่ดันทุลังให้ทะลุหากเพื่อนๆดั้งโด่งหาที่ทำจมูกเราแนะนำที่ เลอลักษณ์เพื่อนๆจะไม่ผิดหวังเราบริการหลังการขายก็ดีตลอดเวลา1เดือนเจ้าหน้าทักมาถามอาการตลอดน่ารักอ่ะประทับใจมากกกคุณหมอก็ใจดีให้คำแนะนำดีด้วย เราก็ขอจบความสวยของเราไว้เท่านี้ถ้าหากจะศัลยกรรมอื่นเพิ่มก็หนีไม่พ้นเลอลักษณ์แล้วจะมารีวิวให้ฟังใหม่นะจ๊ะ.
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้