ดู: 1448|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกครั้งแรกปลื้มมาก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่าวันนี้จะมารีวิวการทำจมูกครั้งแรกในชีวิต ปกติแล้วไม่เคยคิดจะทำจมูกเลย เพราะคิดว่าเป็นคนมีดั้งอยู่แล้วและอีกอย่างคือกลัวว่าจะไม่เหมือนในรีวิว กลัวไม่สวยบ้าง กลัวมีปัญหาบ้าง แต่เห็นเพื่อนๆหลายคนที่ทำจมูกมาแล้ว ดูสวยขึ้น แถมไม่มีปัญหาเลย แล้วเวลาส่องกระจกรู้สึกว่าจมูกตัวเองไม่ได้มีดั้งอย่างที่คิด 555 เข้าใจผิดมานานมากกก ก็เลยอยากทำจมูกขึ้นมาเลย เพราะอยากให้หน้าดูพุ่ง ดูมีมิติเลยตัดสินใจที่จะทำจมูก  ก็ศึกษาหาข้อมูลคลินิคอยู่สักพักนึง ดูตามกลุ่มศัลยกรรม ก็ไปเจอรีวิวที่คลินิคนี้ ทำออกมาแล้วหน้าดูพุ่ง ดูสวย เลยตัดสินใจทักทางเพจไปจองคิวเลยค่ะ

พอถึงวันนัดตื่นเต้นมากๆๆ เพราะไม่เคยทำอะไรมาก่อนเลย กลัวเจ็บมากแต่ด้วยความอยากสวยถอยไม่ได้แล้ววว ส่วนการเดินทางไปคลินิคก็ไม่ยาก สะดวกสบายมาก พอไปถึง สาวๆมานั่งรอคิวกันเยอะมากกก เราก็ยิ่งไว้ใจหมอขึ้นในอีกระดับนึง เราเลือกทำกับคุณหมอกวางค่ะ ก่อนทำคุณหมอก็จะถามเราว่าอยากได้แบบไหน ทรงไหน เราก็ยื่นรูปให้หมอดู บอกหมออยากได้ สโลปปลายพุ่ง หมอแนะนำดีมาก ก็บอกว่าจมูกเราสามารถทำได้แค่ไหน เราก็บอกหมอเอาพุ่งๆ เท่าที่หมอทำได้เลยคะ เพราะอยากให้หน้าดูมีมิติมากขึ้น

มาถึงเวลาที่ต้องทำ ใจก็เต้นแรงขึ้นมา มือนี่เย็นไปหมด แต่คุณหมอน่ารักมากค่ะ ชวนคุย ร้องเพลง ทำให้เราสบายใจขึ้น เริ่มจากการฉีดยาชา ก็เจ็บนิดหน่อยค่ะ ทนได้ แต่แอบน้ำตาไหล่ด้วย 5555 แต่หลังจากนั้นบอกเลยว่าสบายมากกก ไม่รู้สึกอะไรเลย ชิวๆ  ทำเสร็จคุณหมอก็ให้เราดูทรงเลยค่ะว่าชอบไหม หน้าเราเปลี่ยนไปเลยจริงๆค่ะ ดูมีดั้ง คือชอบมาก5555 แต่ก็ยังไม่ชินพอเดินออกมาจากห้อง เพื่อนที่มาด้วยเห็นหน้าเรานางพูดคำแรกเลยว่า มึงสวยมากกเปลี่ยนมาก5555

ก่อนเสริมจมูก

ครบ1 เดือน

2 เดือนค่ะ

4 เดือนคะ

ต้องขอบคุณคุณหมอกวาง คลินิคเลอโชเม่มากๆ ทำหน้าจมูกให้ดูพุ่งและมีมิติมากกกกกก พอหลังจากที่ยุบบวมและเข้าที่เเล้ว มีแต่คนชมว่าจมูกสวยมากกกกก ดูเข้ากับหน้า ดูสวยขึ้น ทำให้เรามีความมันใจขึ้นมากกกด ประทับใจมากๆ ให้10/10 เลยค่ะ ใครที่สนใจจะทำเราแนะนำที่นี่เลยไม่ผิดหวังแน่นอ
สวยมากค่ะ บวมนานไหมค่ะ
ทำกับหมอท่านไหนค่า ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้