ดู: 3712|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เพิ่มความอึม เพิ่มความเซ็กซี่ให้ตัวเอง 350cc. เสริมกับคุณหมอดารินทร์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

เราชื่อเกมส์นะค่ะ ไปเสริมหน้าอกมาครบ 2เดือนแล้วค่ะ

ปกติพื้นฐานออยมีเนื้อหน้าอกอยู่บ้างแต่ไม่ใหญ่ ใส่ชุดชั้นในคัพ A ค่ะ

ตอนแรกก็ไม่คิดจะเสริมหน้าอก แต่พอเห็นเพื่อนที่สนิทไปเสริมมาที่เดอะซิป

สวยจนเห็นแล้วอยากจะไปทำหน้าอกบ้าง  เราก็เลยปรึกษาเพื่อนแล้วก็นัดพบ

กับคุณหมอดารินทร์ เพื่อปรึกษาว่าจะเสริมขนาดไหนดี เราเลือกทำขนาด 350cc.

ด้วยน้ำหนัก ส่วนสูง และรูปร่างเรา ไซด์ซิลิโคน 350cc. เหมาะกับเราที่สุด

คือไม่อยากใหญ่เกินตัวเราจนเกินไป เสริมให้ใหญ่กว่าเดิมแล้วก็พอดีตัวก็พอค่ะ

รูป ณ ปัจจุบันของเกมส์ค่ะ

จะบอกว่าความรู้สึกแรกขหลังจากผ่าตัด เจ็บค่ะแต่ก็รู้สีกดีใจและตื่นเต้นมาก

คืนแรกที่กลับบ้านรู้สึกอึดอัดหน้าอกมาค่ะ ผ้าพันแน่นมากนอนไม่ค่อยหลับเลย

แต่พอคืนที่สองอาการเริ่มดีขึ้น ลุกขึ้นขยับตัวได้ดีกว่าเดิมค่ะเป็นช่วงเวลาที่เรา

อยากจะให้มันผ่านพ้นไปเร็วๆ พอถึงเวลาที่ต้องเอาผ้าพันหน้าอกออก จะบอกว่า

ความรู้สึกมันโล้งใจ ได้เห็นหน้าอกตัวเอง สวยมากเลย หน้าอกชิดมากๆ

ใครเห็นหน้าอกของเกมส์แล้วและอยากจะเสริมหน้าอก ก็แนะนำว่าคุณหมอดารินทร์เก่งจริงๆ

พนักงานก็บริการดีมาก สถานที่ในคลินิกก็สะอาดสวยงาม

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยค่ะชอบจัง อยากได้ขนาดประมาณนี้เหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้