ดู: 4698|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์กับคุณหมอเสรี เสน่ห์ลักษณา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nooknik_555 เมื่อ 2019-1-10 14:48

สวัสดีจ้าาาา เราชื่อนุ๊กวันนี้ตื่นเต้นมากจะเขียนเล่าประสบการณ์การทำจมูกครั้งแรกและนี่ก็เป็นกระทู้แรกของเราด้วยหากผิดพลาดยังไงก็ขออภัยเด็กใหม่อย่างเราด้วยนะ55555 ไม่พูดเยอะเข้าเรื่องเลยดีกว่าจ้า เราเสริมจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์กับคุณหมอเสรี ทรงจมูกที่เราทำคือทรง Idol Nose ทรงยอดนิยม555 ที่เราเลือกทำที่นี่เพราะอ่านรีวิวมาเยอะเห็นแต่ละรีวิวออกมาสวยทุกคนเลย เราอยากสวยแบบเขาเลยตัดสินใจทำที่นี่แต่ไม่รู้จะสวยเท่าเขาไหมเพราะจมูกเดิมเราแบนจริงๆและเนื้อจมูกค่อนข้างน้อยไม่รู้ว่าจะงัดให้โด่งได้มากแค่ไหน พอเลือกเลอลักษณ์แล้วก็ตัดสินใจโทรเข้ามาจองเลยทันที เราได้ทำกับคุณหมอเสรี พอถึงวันทำจริงๆก็ตื่นเต้นมากกกกก กังวลไปทุกอย่างเลย พอเข้าห้องผ่าตัดเราก็ได้คุยกับคุณหมอ คุณหมอใจดีมากเลย พูดเล่นมุกตลกให้เรายิ้มคลายความตื่นเต้นได้ดีทีเดียวเลย55555 พอพยาบาลเข้ามาฉีดยาชากับยาสลบเราก็หลับไปไม่รู้สึกตัว คุณหมอปลุกอี