ดู: 2373|ตอบกลับ: 2

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ทำตา. หมอหลิน inz clinic VS หมอโอ๋

[คัดลอกลิงก์]
ขอซาวน์เสียงหน่อยค่ะ สนใจทำตาดูรีวิวแล้วชอบหมอหลิน กับ หมอโอ๋ เพื่อนๆ ว่าหมอไหนดีคะ

หมอหลินแอบแพงกว่านิดนึง ส่วนหมอโอ๋ก็ชอบแต่เห็นบางเคสลูกค้าไม่พอใจบ้าง เพราะชั้นตาสูงค่ะ

ขอบคุณทุกคนที่ให้ความเห็นนะคะ
โพสต์ 2019-1-5 13:26:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอโอ๋ เท่าที่ดูจากรีวิวในนี้  กรีดมาชั้นตาสองข้างไม่เท่ากันค่ะ ข้างนึงสูงอีกข้างนึงต่ำกว่าเห็นชัดเจน.. สำหรับคนทำตามา  เวลาชั้นตาไม่เท่ากันมันเครียดดด

หมอหลิน.. ชั้นตาดูเท่ากันดีในหลายๆรีวิว  แต่บวมช้ำนาน  ไม่รู้ว่าหมอมือหนักหรือคนที่รีวิวช้ำง่าย

ลองดูรูปรีวิวเปรียบเทียบ​กัน  แล้วเลือกในแบบที่ชอบนะคะ
โพสต์ 2019-7-30 19:18:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เผื่ื่อชอบแนวชั้นตาไม่สูงก็มาทำที่ Lovely Eye Clinic ค่ะ เคยไปดูรีวิวมา หมอรวงข้าวทำสวยทุกแบบเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้