ดู: 4374|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] ประสบการณ์เสริมหน้าอกByหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวเปลี่ยนไซต์น้องนมที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติก ฝีมือหมอทนงศักดิ์ คงไม่ต้องบอกนะคะว่าทำไมถึงอยากทำหน้าอก เหตุผลของเพื่อนๆหลายๆคนที่ตัดสินใจเสริมก็คงคล้ายๆกัน ผู้หญิงหลายๆคนก็คงอยากมีหน้าอกกันบ้าง ใครจะอยากโดนล้อเป็นอกไข่ดาว ไม้กระดานบ้างละ ด้านไหนด้านหน้าด้านหลังบ้างละ  มันก็เสียความมั่นใจอะดิ แอบแค้นนิดๆ อย่าให้มีนะหึๆ แรงบรรดาลใจมาเต็ม เราเก็บเงินเสริมหน้าอกเองนะคะ ทางบ้านเราไม่ได้ห้ามนะ แต่เค้าแค่ไม่ได้ให้เงินสนับสนุน อยากเสริมเพิ่มเติมก็หาเงินเอง เราเก็บเงินอยู่พักใหญ่จนได้จำนวนนึงก็เริ่มหาสถานที่ทำ ซึ้งที่ทำเยอะมากวุ่นวายอยู่พักใหญ่ พอดีเจอโรงพยาบาลของคุณหมอทะนงศักดิ์มันเด้งมาหน้าเฟสพอดี ก็เลยลองดูสอบถามไปในอินบ๊อค เค้าก็สอบถามเรานะคะว่าหน้าอกเราหย่อนคล้อยไหมอะไรไหมแนะนำส่งรูปไปประเมินก่อน (คิดในใจ หน้าอกไม่มีให้หย่อนหรอกค่ะ555) ตอนแรกก็เขินๆจะดีหรอ ก็เลยลองโทรไปสอบถามก่อนดีกว่า เจ้าหน้าที่เป็นผู้หญิงบอกส่งได้เราก็เลยถ่ายส่งไป เค้าก็แนะนำราคาโปรโมชั่นของเมนเตอร์ผิวทรายค่ะ เราก็โอเคงั้นขอเข้าไปดูสถานที่ก่อนละกัน เลยนัดเข้าไปปรึกษากับทางคุณหมอก่อน  พอถึงวันนัดก็เข้าไปกรอกประวัติแล้วก็ปรึกษาเหมือนที่อื่นค่ะ แต่ตอนปรึกษาคือเราประทับใจคุณหมอมาก ใจดี  อธิบายชัดเจนถามไรก็ตอบ เราก็เลยตัดสินใจทำที่นี่เลยแล้วกัน คุณหมอก็ให้ไปนัดวันกับทางเจ้าหน้าที่ค่ะ เจ้าหน้าที่เค้าก็แนะนำวันนี้สะดวกก็ไปตรวจร่างกายไว้ก็ได้หรือจะวันเดียวกับวันทำก็ได้ เราว่าตรวจวันทำมันคงจะวุ่นๆก็เลยตัดสินใจตรวจร่างกายไปไว้ก่อน พอตรวจเสร็จก็กลับบ้าน เรานัดวันทำไว้แล้ว พอก่อนถึงวันทำพี่ๆที่โรงพยาบาลเค้าก็โทรมาแจ้งการเตรียมตัวเบื้องต้นพวกเสื้อผ้าที่ใส่ไป งดน้ำงดอาหารประมาณนี้ พอถึงวันทำก็เราก็เดินทางมาถึงวันทำเราก็เข้าไปตามนัด ไปถึงก็เตรียมตัวเปลี่ยนเสื้อผ้าอะไรเสร็จก็รอหมอแล้วก็มีแพทย์วิสัญญีมาดมยาสลบ ตื่นอีกทีก็ห้องพักฟื้นค่ะ อาการพอกลับบ้านไหวก็กลับบ้าน ช่วงที่อยู่บ้านก็นอนหมอนสูงๆ ปวดตรงหน้าอกทานยาไปก็ดีขึ้น หลังจากนั้นก็ดีขึ้นเรื่อยๆค่ะ เอารูปมาให้ดูกันตอนที่หายดีแล้ว การดูแลตัวเองหลังทำ ทางโรงพยาบาลก็จะมีไลน์ของบริการหลังการผ่าตัดอยู่ เราก็สอบถามไปเกือบทุกวันค่ะ พวกการนวดผ้าพัน รูปทรงประมาณนี้ หน้าอกออกมาเราชอบมากค่ะ ขอบคุณคุณหมอและพี่ๆเจ้าหน้าที่มากๆเลยค่ะ ประทับใจมาก
ภาพประกอบคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้