ดู: 5428|ตอบกลับ: 0

[เกาหลี] ตัดสินใจเลือกที่ทำหน้าได้แล้ว เย้! จองคิวผ่าแล้วด้วย!

[คัดลอกลิงก์]

นี่คือหน้าเราเองค่ะ โหนกแก้มชัดแล้ว แล้วก็คางทำให้ดูหน้าแบนๆเนอะคะ ฮ่าๆ

เพราะรูปคางที่ดูไม่สวย ทำให้เวลายิ้มแล้วหน้าเป็นก้อนๆ ดูไม่มีกรอบหน้าเลยค่ะ
ยิ่งถ้ามองข้างๆ จะเห็นเลยว่าคางยื่น ทำให้ใบหน้าโดยรวมดูเหมือนผู้ชายมาก T_T
แถมซ้ายขวาไม่เท่ากันอีก ข้างซ้ายดูสูงกว่านิดนึงค่ะ
เลือกโรงพยาบาลลำบากมากๆเลยค่ะ ถามเพื่อนก็แล้ว ลองปรึกษาออนไลน์ก็แล้ว
สุดท้ายก็เลือกทำที่บาโนบากิค่ะ เพราะว่าลองหาข้อมูลดูหลายๆอย่างแล้วบาโนบากิดูน่าเชื่อถือ แล้วก็คนที่ไปทำมาก็ค่อนข้างได้ผลลัพธ์ที่ค่อนข้างตรงกับสไตล์ที่ต้องการเลยค่ะ พอคิดว่าต้องผ่าตัดที่เกาหลีก็ทั้งกลัวแล้วก็ตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ

ตอนนี้ได้คิวผ่าแล้ว ไว้จะมารีวิวอย่างละเอียดนะคะ >_<​
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้