ดู: 553|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากสวยดูมีเสน่ห์จากโรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆเราชื่อ ป๋อม วันนี้ป๋อมจะมารีวิวการทำศัลยกรรมปากกระจับ  ป๋อมเป็นคนที่มีเนื้อปากพอสมควรแต่ป๋อมแค่รู้สึกอยากจะให้มันสวยมากกว่านี้เป็นกระจับมากกว่านี้ป๋อมจึงตัดสินใจที่จะมาทำปากกระจับเพื่อให้ปากของป๋อมมีรูปปากที่สวยมากขึ้นค่ะ^^ ป๋อมเลยเลือกมาทำกับทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์ เพราะที่นี่มีความปลอดภัย ไม่เป็นอันตราย และมีความน่าเชื่อถือค่ะ

ก่อนทำ/Before

พอถึงวันที่เข้าทำศัลยกรรมป๋อมแอบกังวลเล็กน้อย (แต่ในใจก็แอบตื่นเต้นสุดๆเลยนะ 555) ป๋อมได้เข้าไปคุยกับคุณหมอ คุณหมอปวลินค่ะ คุณหมอเป็นกันเองน่ารักและใจดีมากเลย ทำให้ป๋อมรู้สึกสบายใจและไม่มีความกังวลหรือ ตื่นเต้นอีกเลยค่ะ พอตื่นมาอีกทีหลังทำเสร็จ มีคุณพยาบาลดูแลอย่างดีและคุณหมอก็แนะนำการดูแลรักษาหลังทำให้กับป๋อมค่ะ
หลังทำ/After

*ผลลัพธ์อาจเปลี่ยนแปลงไปตามแต่ละบุคคล*

หลังทำ 1 วัน มีเจ็บและบวมมาก คุณหมอก็แนะนำไม่ให้ป๋อมกินของหมักดองพวกของแสลงต่างๆและหมั่นดูแลรักษาความสะอาดปากอยู่สม่ำเสมอ

*ผลลัพธ์อาจเปลี่ยนแปลงไปตามแต่ละบุคคล*

หลังทำ 3 วัน ไม่เจ็บแล้วแต่ยังบวมอยู่นิดหน่อย

หลังทำ 6 วัน รอยเย็บหายไปอารบวมก็หายไปค่ะ

หลังทำ 8 วัน หายแล้วจ้า (มีรูปปากแล้ว)><

ป๋อมชอบมากเลยค่ะรูปปากเราสวยขึ้นมากเลย>< ป๋อมเองก็มีความมั่นใจมากขึ้นกว่าเดิมเยอะเลย เพื่อนๆก็ทัก ก็ชมว่าปากสวยดูธรรมชาติมากๆ จนหลายคนอยากไปทำบ้างเลย 555

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้