ดู: 5668|ตอบกลับ: 31
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] จะมาส่งต่อความสวย ดีบอกต่อ Lechome

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BBNAONE เมื่อ 2018-12-13 14:21

สวัสดีค่า เราชื่อนานะคะ
จะมาส่งต่อความสวยจ้า ดีบอกต่อ อันดับแรกเราหาที่เสริมคางอยากทำเพราะเรารุ้สึกว่าคางตัดหน้าสั้น หาข้อมูลค่อนข้างเยอะพอสมควรและก็มาเจอที่นี่เลยค่ะ
“เลอโชเม่ คลินิค”
เห็นรีวิว คางเนียนไร้รอยต่อ ดูรูปรีวิวและได้อินบล๊อกสอบถาม ก็จะมีเลขาแพทย์คอยให้คำปรึกษาและดูเราค่ะ ทั้งก่อนทำและหลังทำ สามารถสอบถามพี่เขาได้เลยนะคะ ของเราจะเป็นพี่แก้มยุ้ยที่ดูแลจ้า
สรุปตกลงจองคิว และวันที่มาทำก็ได้คุยกับคุณหมอก่อนนะคะ คุณหมอให้คำแนะนำดีมากเลยค่ะ ช่วยดูรูปหน้าให้เราด้วย บรรยากาศในห้องผ่าตัดสนุกสนานเฮฮามากคุณหมอน่ารักชวนคุยตลอดเพื่อให้เราคลายความกังวลด้วยค่ะ มีร้องเพลงให้ฟังด้วย5555
รู้สึกพึงพอใจมากค่ะ ทรงออกมาสวยถึงใจมีแต่คนทักว่าหน้าสวยขึ้นค่ะ ถ้าใครสนใจแนะนำที่นี่เลยค่ะเป็นอีกหนึ่งทางเลือกนะคะ

อ่อๆ ลืมบอกค่ะ
คุณหมอจะให้เราดูทรงก่อนนะคะก่อนที่จะเย็บแผลค่ะ
คือดีย์จีย์ๆๆ
ประทับใจมากๆค่า

รูปก่อนเสริมค่ะ

5วัน

3เดือน

นานไหมค่ะ กว่าแผลจะหายดี
ทำแผลไหนค่ะ ราคาเท่าไหร่
ปัจจุบันเป็นยังไงบ้างค่ะ มีรูปอัพเดทไหมค่ะ
สวยคะเลือกแผลได้ไหมคะ
รูปก่อนเสริม คือ ฐานเดิมคาง เรียกว่าคางถอยใช่ไหมค่ะ
มีรูปอัพเดทไหมจ๊ะ ตอนนี้เข้าที่ดียัง
ทรงสวยมากๆๆค่ะ
ดูเป็นธรรมชาติ ไม่โป๊ะจนเกินไป
ทรงสวยเป็นธรนมชาติค่ะ
อัพเดตหน่อยค่ะ ตอนนี้เป็นยังไงมั้งคะ
คุณหมอเลือกทรงให้หรือว่าเราเลือกเองคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้