ดู: 2823|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ระหว่างหมอพีระ กับ หมอคณิต ยกกระชับหน้าอกกับใครดี??

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tdruwrrn เมื่อ 2018-11-27 14:54

พอดีมีปัญหาหน้าอกหย่อนคล้อยจากการมีบุตร เชื่อว่าคุณผู้หญิงหลายๆคนคงประสบปัญหาเหมือนกัน
ตอนนี่กลุ้มใจ ไม่มั่นใจกับหน้าอกอันหย่อนยาน ตอนนี้ไปปรึกษามาหลายที่ แต่ที่เลือกไว้ในใจมี 2 หมอ ระหว่าง หมอพีระ PSC clinic กับ หมอคณิต Maxi clinic  ได้สอบถามข้อมูลไว้บ้างแล้ว แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ ทำไงดี เพื่อนๆชาวดั้งโด่งช่วยแนะนำหน่อยค่ะ  แอบมาหาข้อมูลในดั้งโด่งไว้นานแล้ว ไม่ได้ตั้งกระทู้ซักที
เราไปเสริมหน้าอกกับ คุณหมอคณิตมา ทรงสวยเป็นธรรมชาติ ชอบมาก ยกกระชับก็น่าจะโอเคนะคะ
ลองไปดู ที่ มาสเตอร์พีซไหม ตอนนี้เห็นมีโปรโมชั่นอยู่นะ
ไม่แน่ใจของทั้งสองหมอเลยอ่า แต่ขอแนะนำเป็นหมออาทที่เราไปทำมาจาก the art clinic ก็แล้วกันนะคะ คือเค้าวิเคราะห์ทรง อะไรให้กับเราดีมากๆ ถ้าเราอยากได้ประมาณไหนจริงๆ หมอก็ช่วยดูให้ แล้วทำออกมาได้แบบที่เราอยากได้มากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้