ดู: 1994|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คางปังต่อไม่รอแล้วนะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เก๋นะคะ วันนี้จะแวะมาเขียนรีวิวในดั้งโด่งสักหน่อยยย พอดีไปเสริมคางมาที่ lechome clinic กับคุณหมอกวางทำมาแล้วรู้สึกโอเค กับคางใหม่ แล้วก็โอเคกับการบริการของที่นี่และอีกหลายๆอย่าง เลยอยากจะมารีวิวให้เพื่อนๆได้อ่านกัน เจอของดีก็ต้องบอกต่อค่ะ เก็บไว้คนเดียวแล้วมันกระวนกระวาย 555 แต่เราจะเริ่มยังไงดีล่ะ...งั้นเอาแบบที่เราเคยอ่านมาละกันนะคะ...

เดิมทีเราเป็นคนคางสั้น คางถอยค่ะ หน้ากลมก้ว่าได้ เราก็อธิบายไม่ถูก เดี๋ยวดูรูปก็แล้วกันนะคะ

แต่เราก้ตัดสินใจอยู่นาน เรานี่แบบเวลาส่องกระจกถึงกับส่ายหน้า(ไม่เอาคางแบบเน้555) อยากได้คางเรียวๆต้องทำยังงายยยย ฟุ้งซ่านอยู่นานก็คิดว่าจะต้องทำคาง ทางเดียวเท่านั้นที่จะทำให้หน้าเราเรียวได้ ฮึบ เลยไปถามเพื่อนๆว่ารู้ที่ทำคางสวยๆปังๆบ้างมั้ย เพื่อนแนะนำที่นี่ค่ะ lechome clinic หมอกวาง บอกว่างานดีมาก ไปดูรีวิวก่อนก็ได้ค่อยตัดสินใจ แต่ยังไงก็เชียร์ที่นี่นะ5555 เราก็นั่งหาดูรีวิวในเพจเค้าเจอเยอะแยะมากมาย แล้วก็สวยๆทั้งนั้นเลยยย เราก็เลือกดูที่เป็นคาง คางสวยดี จากคนหน้าสั้นๆกว่าเราตอนนี้คางเรียวหน้าเรียวมาก เราเลยตัดสินใจเลือกที่นี่ตามที่เพื่อนบอกเลยค่ะ เลยติดต่อเข้าไป จองคิว นัดวันเรียบร้อย อยากสวยไวๆไม่อยากรอแล้วรอมานานแล้ว555

ถึงวันที่ทำ ตอนแรกเกร็งๆมากค่ะที่ไปเพราะเราไม่เคยศัลยกรรมมาก่อน แต่แบบเข้าไปที่คลินิก พี่ๆเจ้าหน้าที่ดูเเลดีมาก เป็นกันเอง ยิ้มแย้ม มีหยอกมีแซว ทำให้เรารู้สึกดีมาก ยิ่งเจอคุณหมอกวางกับพี่เลขาที่ดูแล เรายิ่งประทับใจมาก  ตอนทำก้ไม่เจ็บแบบที่คิดมา ว่าแผลในต้องเจ็บแบบนั้น แบบนี้ (ไม่ได้อวย คุณหมอมือเบาจริง ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด) มาดูภาพประกอบกันคร้า

หลังทำ 1 วัน

3 วัน ไปเรียนไปปกติ

4 วันชิลๆ

วันที่ 6

ถอดบล๊อกคางออกแล้วคร้า ยังบวมและช้ำอยู่

ปัจจุบัน 2 เดือนสวยละมุนมากเวอร์

หลังทำพี่เลขาติดต่ออาการเราเป็นระยะๆ ไม่ทิ้งเราเลย ตอนนี้คางเริ่มเข้าที่มากขึ้น รู้สึกว่าตัวเองหน้าเรียวขึ้นด้วย เวลาแต่งหน้าชอบส่องกระจกดูตัวเองนานๆ ชอบอะ ชอบหน้าเรียวๆ แล้วตอนแต่งหน้านะคะคือเราไม่ต้องแต่งเยอะเลย แต่งนิดเดียวก็ดูมีมิติขึ้นอะ เพื่อนก็บอกว่าเออดูดีขึ้นนะ บอกแล้วว่าที่นี่ เค้าดีจริง เราก็เชื่อค่ะ ดีทุกอย่างเลยจริงๆ เรื่องความสะอาดปลอดภัยนี่ไม่ต้องห่วงเลย การดูแลการบริการก็ดีมากค่ะ ง่ายๆคือทำให้เราประทับใจในหลายๆอย่าง ยอมใจสวยจริงไรจริง 5555 ยังไงก็ลองมาที่นี่กันดูค่ะ ขอแนะนำอีกเสียงเลย แฮชแท็ก ของดีต้องบอกต่อค่าาาาา
เคยอ่านหลายๆโพสต์ มันจะรู้สึกตึงๆคางช่วงแรก จริงไหมค่ะ
สวยมากค่ะ  อยากทำแผลในเพราะเป็นแผลเป็นง่าย แล้วหลังทำดูแลแผลง่ายไหมค่ะ  เนียนเข้ากับหน้ามาก
สวยมากค่ะ คางถอยเหมือนกัน
ฟาดมากแม่ ทรงนี้รอดทุกคน ปั๊วะปังยกให้คลินิกนี้เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้