ดู: 385|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำนมมา สวยๆ รีวิวให้เห็นกันทั้งก่อนและหลังทำเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำหน้าอกมาค่ะ

ขอเม้ามอยหน่อยค่ะ พึงไปเสริมหน้าอกมา3เดือนกว่าๆ  ตามที่เห็นด้านบนเราทำมา 395cc. ทรงกลมทำกับหมอดารินทร์ ที่เดอะซิปคลินิก
เราชื่อมลนะค่ะ อายุ 34แล้ว อยากทำนมมานานแล้ว แต่สามีไม่อยากให้ทำเลยกลัวเป็นอันตราย เราต้องหาเหตุผลเอาข้อมูลมากให้ดู กว่าจะยอมให้ทำได้นานมาก สุดท้ายก็สนับสนุนเงินให้เราอีกต่างหาก5555555
ก่อนทำหน้าอกก็ตามนี้เลย

ก่อนทำหน้าอกหน้ารักมาก นมเล็กน่ารักเกิ๊นนน ทุกวันนี้คิดดีใจมากที่ตัดสินใจทำ ทุกวันนี้สามียังชมเลยว่าทำแล้วหน้าอกสวยดี
เราเลือกมาทำที่เดอะซิปคลินิกเพราะอ่านและศึกษารีวิว ใช้เวลาดูข้อมูลนานอยู่ เพื่อเปลียบเทียบว่าจะทำที่ไหนดี แต่ที่เลือกทำที่นี่เพราะเห็นภาพคนที่เขาทำก่อนเราแล้วส่วนมากทำออกมาแล้วสวยแบบธรรมชาติดีคะ

พอถึงวันทำจริงๆ ก็ไม่ได้เจ็บอย่างที่เราคิดไว้เลย เราคิดว่าคุณหมอเขามีประสบการ์ณมาเยอะเวลาผ่าตัดเลยชำนาญ แผลไม่ใหญ่มาก ทำเสร็จก็กลับบ้านได้เลย แค่นอนหลับไปตื่นมาก็มีนมขึ้นทันที ใช้เวลาทำไม่นานเท่าไหร่ แต่ใช้เวลานอนพักที่ห้องพักฟื้นหลายชั่วโมงอยู่ค่ะ พอคุณหมอมาดูอาการณ์หลังทำว่าโอเคหรือเปล่า ซึ่งเราไม่ได้มีอะไรผิดปกติก็สามารถกลับบ้านได้เลย

พอกลับมาบ้านเราไม่สามารถแนนได้เลย ต้องนอนแบบนั่งหลับเพราะนอนราบไม่ได้เวลาลุกขึ้นแล้วมันจะเจ็บ ต้องตั้หมอนพึงหลังแล้วหลับ แค่ช่วง3วันแรกเท่านั้น พอหลังจากนั้นก็นอนได้ตามปกติเลยค่ะ ช่วงแรกไม่อาบน้ำเลยใช้ผ้าเช็ดเอาช่วงบน ช่วงล่างก็อาบได้ปกติค่ะ พอหลังจากเอาผ้าพันแผลออกก็อาบน้ำได้ปกติเลย แต่ก็ไม่ให้น้ำโดนแผลพยายามหลีกเลี้ยงบริเวณแผลค่ะ คุณหมอจะนัดมาตัดไหมหลังจากที่ทำ 2สัปดาห์ เมื่อตัดไหมคุณหมอแนะนำให้นวดหน้าอกได้เลยเพื่อให้หน้าอกเข้าที่และไม่ให้เกิดผังผืดเกาะซิลิโคน

หลังจากทำหน้าอก ขอแนะนำให้งดแแอลกอร์ฮอ ของแสลง ไข่ อาหารทะเล และของหนักดองเลยค่ะ งดไม่ต่ำกว่า 3 เดือนเลย เพราะแผลผ่าด้านในมันไม่เล็กเลยนะค่ะ ดังนั้นการดูแลตัวเองเป็นสิ่งสำคัญมากเลย

ตอนนี้หน้าอกนิ่มแล้วค่ะ เวลาใส่ชุดก็ดูมีเนินนม คนใกล้ชิดคนที่รู้ว่าเราไปทำหน้าอกมาก็ชมว่าหน้าอกสวยจริงๆ ถือว่าการศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตเราโอเคมากที่สุด ตอนนี้กำลังศึกษาเรื่องการทำศัลยกรรมดูไขมันต่อค่ะ55555 ไหนๆ ก็จะสวยแล้วก็ต้องจัดเต็มหน่อย เดียวไปดูดไขมันกับคุณหมอดารินทร์เมื่อไหร่จะมารีวิวเพิ่มให้ดูนะค่ะ ช่วงนี้เก็บเงินก่อนอิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้