ดู: 675|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ตัดสินใจรวบรวมความกล้าเพื่อทำให้ใบหน้าตัวเองดีขึ้น by เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

หมิวนะคะ วันนี้หมิวจะมาแชร์ประสบการณ์เสริมจมูกครั้งแรกของหมิวค่ะ แปลกที่ตัวเองกลัวการศัลยกรรมเหมือนกันนะแต่ว่าก็ตัดสินใจทำเพราะอยากลองเปลี่ยนตัวเองดูอีกอย่างคืออยากเพิ่มความมั่นใจให้กับตัวเองในเรื่องของการแต่งหน้าหรืออะไรก็แล้วแต่ หมิวเลือกเสริมจมูกเพราะคิดว่าถ้ามีดั้งกว่านี้หน่อยหน้าเราก็จะดูมิติมากขึ้น หน้าคมขึ้น เป็นไงล่ะคิดเข้าข้างตัวเองไปอีกก 555 แต่ก่อนอื่นมาชมรูปก่อนทำกันก่อนว่าจะสวยสะพรึงแค่หนายยยย อิอิ

สะพรึงมั้ยล่ะคะก่อนทำ 555 เพราะแบบนี้แหละจ้าเลยต้องตัดสินใจรวบรวมความกล้าเพื่อทำให้ใบหน้าตัวเองดีขึ้น งัดดั้วให้ขึ้นมาโดดเด่นอีกครั้ง 555 เราเลือกไปงัดที่รพ.เลอลักษณ์เพราะมียานอนหลับก่อนทำ อีกอย่างคือเพื่อนๆคนรู้จักเราทำกันเยอะเลย มาดูความเปลี่ยนแปลงกันค่า....

AFTER 2 DAY

AFTER 7 DAY

AFTER 15 DAY

ดีขึ้นเรื่อยๆตามลำดับเลยค่ะ อาการบวมช้ำก็เริ่มหายเป็นปกติมากขึ้นทรงเริ่มสวยแย้วววว ตอนหลังทำหมอบอกให้งดพวกอาหารแสลงไปเลย ของหมักดอง แอลกอฮอล์ก็งดไปก่อนเลยค่ะ จมูกจะได้ออกมาสวยๆและปลอดภัยด้วย เพื่อความสวยทนได้จ้าาา...

พอเริ่มเข้าที่มาขึ้นก็มีความหน้าเปลี่ยน เพื่อนๆหรือใครที่รู้จักหมิวก็บอกว่าดูดีขึ้น สวยขึ้น หน้าคมขึ้น หมิวชอบเวลาแต่งหน้ามากค่ะเพราะมันทำให้หมิวดูหน้าคมจริงๆ เป๊ะมากด้วยยย ขอบคุณหมอกิตติศักดิ์ที่ทำให้หน้าหมิวสวยขมมากขึ้น อ่อแล้วทรงจมูกที่หมิวเลือกเป็นทรง Princess Nose ค่าาาา

สวยมากเลยครับ
ทรงจมูกเข้ากับรูปหน้าสวยมากครับ
น่ารักเลยอะ
หน้ามีมิติขึ้นสวยค่ะ
สวยมากครับ
สวยมากครับ
หน้าเปลี่ยนสวยครับ
น่ารัก ทรงจมูกเข้ากับรูปหน้าเลยค่ะ
สวยค่ะ หน้าเปลี่ยนเลย
หน้าเปลี่ยนสวยอ่าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้