ดู: 4038|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

++ เบส บีบี รองพื้น เพื่อนๆใช้ของอะไรกันอยูค่ะ ++

[คัดลอกลิงก์]
เราใช้เวลคอสผสมกับเบสเขียวของเดอะ เฟสช้อป

เพื่อนๆใช้ไรกันบ้างคะช่วยแนะนำหน่อยเอาแบบไม่อุดตัน คุ้มมัน หน้าผ่อง+เนียน
เบสคิสครับ คุมมันได้เทพมากมาก ยิ่งเหงื่อออกหน้ายิ่งใส
เบสและรองพื้นของเมคอัพฟอร์เอฟเวอร์ ก็สุดยอดเช่นกัน ตบด้วยแป้งฝุ่นของลอร่าเมอซิเอ้อ ก็ใสปิ้งๆๆๆๆๆ
เราเคยที่ไปแผนกเครื่องสำอางค์นะ ไปลองเฉยๆอะว่าอันไหนเหมาะ แล้วก็ค่อยซื้อทีหลัง
ลองดูซิ
แต่เราใช้ของ lancome PHOTOGENIC LUMESSENCE
และก็เบส สกินฟู๊ด เขียวมะนาว วิ๊งค์ๆๆ เลยอ่า
Missha  the style สีเขียวเริ่สสุด หาซื้อยากนิดนึงนะแต่เราว่าดีอ่ะ ถูกด้วย
ร้านนี้ถูกสุดแล้วค้ะ
www.lady-korea.com
แม่ค้าชื่อ "ยุ"
เบสของ Holika ดีทุกตัว โดยเฉพาะมูสสตอเบอร์รี่ vs เจลลี่เบส ดีมั่กมากกก
จะสั่งอยู่ค้ะ เค้าลดราคาด้วย ของแท้ 100%
เคยซื้อ baby bloom ของ holika จากเว็บอื่น 450อัพ ที่เว็บนี้ 360เองค่ะ เพราะราคาที่ต่างประเทศก็ไม่ได้แพงอ่ะ
แวะมาเก็บข้อมูลๆๆๆ ได้ไปลองใช้บ้าง กิกิกิ
หาซื้อได้ที่ไหนบอกหน่อยค่ะ
=^^= มิ้ลค์ใช้ base ของ Holika ค่ะ baby bloom  อ่ะค่ะ
ดีม๊ากก ใช้สีเขียวอยู่ค่ะ  เบสเขียวตัวนี้ หน้า ไม่มันนะ แต่ก็ผ่องค่ะ
อยากได้ เบส Kiss เฮ้อออ แต่ว่า ดันซื้อตัวเน้มาแระ
เคยได้ tester ของ base Kiss ! ดีมาก แม่เจ้าเนียนและผ่อง + คุมมันเหนือใดๆ
555
600ต้นๆ ราคากำลังดีใช้ได้ 3-4เดือนได้เลยน้ะค้ะ
ลองดู ๆๆ หรือที่มิ้ลค์ใช้อยู่ก็ราคา400ต้น ๆ ลองดูน้ะ #
ใช้ เบสของ คิสสสสส
ที่มีชื่อก้ kanebo impress เทพมากค่ะ แพงโคดเช่นกัน !
ที่ดี แต่ถูกหน่อย ( ถูกกว่าตัวข้างบนอะ แต่ก้ยังแพงอยู่ดี ) คือ lunasol ค่ะ อะันนี้คือ รองพื้น นะคะ 1800 กว่า ๆ มั้งคะ ไม่แน่ใจอะ

คนผิวมันไม่ควรใช้ มันทำให้น่ายิ่งมันเข้าไปอีก
เดวสิวขึ้นนะจ๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้