ดู: 1832|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลักยิ้ม] ผู้ชายก็ทำได้ครับ ลักยิ้ม By หมอคณิต

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pawattt เมื่อ 2018-11-6 15:39

สวัสดีครับชาวดั้งโด่ง
วันนี้มาพูด เรื่องเสน่ห์สำหรับท่านชายสะหน่อย

จะมารีวิวลักยิ้มให้เพื่อนๆชาวโซเชียลสะหน่อย ที่ผู้หญิงก็สามารถทำได้ และผู้ชายทำก็ดีไปอีกแบบครับ  ผมเลือกทำที่ Maxi Cosmetic Surgery  ครับ กับคุณหมอ คณิต  ที่เป็นศัลยแพทย์ตกแต่งโดยตรง   ไม่ต้องแปลกใจครับ ก่อนไปทำผมต้องหาข้อมูก่อนอยู่แล้ว  การทำศัลยกรรมทุกอย่างมีความเสี่ยง เราต้องเลือกแพทย์ที่มีความเชี่ยวชาญและเชื่อถือได้จะได้ไม่เสี่ยงมากครับ  

ก่อนทำหน้าตาก็จะประมานนี้ ธรรมดาพอไปวัดไปวา  แต่อยากทำให้มีจุดเด่นขึ้นมาบ้างนิดหนึ่ง ผู้ชายมีลักยิ้มก็ไม่ได้น่าเกลียดอะไรถ้าทำออกมาแล้วเป็นธรรมชาติ เหมือนพ่อแม่ให้มาฮ่าๆ ตามนั้นครับ  ปล.ความชอบส่วนบุคคล
ได้คิวนัดวันทำเรียบร้อย ก็เอาแบบที่อยากได้ไปให้คุณหมอดูด้วยนะครับ คุณหมอให้คำแนะนำค่อนขางดีเลย
หลังทำเสร็จใหม่ก็จะประมาณนี้ครับ

เจ็บนิดๆ จิ๊ปๆ  หลังทำ ลักยิ้ม สิ่งสำคัญที่สุดคือการดูแลความสะอาดทางช่องปากนะครับ  
หลังทำมา  1 เดือนก็จะประมานนี้

ส่วนตัวชอบมากครับ เป็นธรรมชาติ และดูมีเสน่ห์ขึ้นมาเป็นกองเลย
ฝากรีวิวนี้ไว้พิจารณา สำหรับคนที่กำลังมองหาที่ทำลักยิ้ม ที่คลินิก แม็กซี่ กับคุณหมอคณิต  ที่สำคัญ พนักงานที่นี่เค้าดูแลให้คำแนะนำดีมากครับ ไลน์ถามอาการตลอด   เรียกว่าใส่ใจเลยก็ได้ครับ

รีวิวลักยิ้ม 7.jpg (274.92 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 19)

รีวิวลักยิ้ม 7.jpg

5.jpg (372.9 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 20)

ดูหล่อแบบมีเสน่ห์ขึ้นเลย น่าสนใจ เจ็บมากไหมคะ ถ้าลักยิ้มผู้หญิงคงดูหวานดี รายการต่อไป สงสัยต้องเข้าไปหาคุณหมอคณิตอีกรอบแน่ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้