ดู: 897|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ถึงเวลาต้องเปลี่ยนไซ้สกางเกง by Dream clinic เพราะคุณหมอทรงยศดูดออกหมดเกลี้ยง

[คัดลอกลิงก์]

เคยบ้างไหมคะ ที่ มีความฝันเหมือนกับผู้หญิงทั่วๆไป อยากหุ่นดี ใส่เสื้อผ้าสวยๆ เหมือนคนอื่น ลองมาหลายวิธี ด้วยอายุที่มากขึ้น และการที่ร่างกายเปลี่ยนแปลงหลังคลอดลูก  จากการพยายามออกกำลังกาย เฉพาะส่วน เพื่อที่ต้องการลดขนาดรูปร่างบริเวณหน้าท้องแต่ก็ไม่เป็นผล เลยพยายามศึกษาวิธีการดูดไขมันที่ปลอดภัย จากคลินิกที่น่าเชื่อถือได้ จนมาพบที่ ดรีมคลินิก คุณหมอทรงยศค่ะ        

ต้องบอกเลยว่าการบริการตั้งแต่วันแรกจนวันนี้ บอกได้คำเดียวว่าประทับใจมากๆค่ะ  ทั้งการบริการ ความสะอาดปลอดภัย การนัดตรวจทุกขั้นตอน  เลยอยากมาเล่าประสบการณ์ให้ทุกๆคนได้ฟังค่ะ

รูปร่างก่อนทำค่ะ

สังเกตว่าแขนขาไม่ใหญ่มากแต่หน้าท้องนี่ ง่ายๆเลยค่ะ เหมือนคนท้องเลย

หลังจากเราหาข้อมูลมาได้ซักพัก ว่าควรทำที่ไหน ที่ปลอดภัย คุณหมอจบโดยตรงและ ราคารับได้ จนได้มาเจอคุณหมอทรงยศที่ Dream clinic ค่ะ ได้ทำการนัดคุยปรึกษากับคุณหมอ และพอได้คุยกับคุณหมอเราก็รู้สึกมั่นใจ นัดวันทำเลยค่ะ ส่วนที่จะทำคือ ท้อง บน-ล่างและเอวค่ะ

วันทำมีตื่นเต้นนิดหน่อย แต่ด้วยความที่มั่นใจในฝีมือคุณหมอ ยังไงก็ต้องออกมาดีแน่นอน เลยคลายความกังวลไปได้เยอะเลย จะบอกว่าหลังทำไม่ได้เจ็บมากอย่างที่คิดนะคะ มีอาการแค่ตึงๆ เข็บๆในช่วง 3 วันแรกเท่านั้น และในทุกๆวัน คลินิกจะนัดมาทำแผล ดูแผลให้ตลอดค่ะ หลังจาก ทำต้องใส่ชุดกระชับ ไว้24 ชม เป็นเวลา 1 เดือน หลังจากนั้นก็ ใส่แค่ช่วงกลางวัน งดอาหารที่ส่งผลต่อร่างกาย เช่น เครื่องดื่มแอลกอฮล์ หมักดอง ต่างๆ

รูปหลังทำเสร็จสดๆร้อน

มาค่ะหลังจากครบ1 เดือน

สัดส่วนลดลงไปเยอะมาก ที่สำคัญมีความสุขกับตัวเองมากขึ้น คุณหมอบอกว่า น้ำหนักที่ลดลงเกิดจากการทานอาหารและ ต้องหมั่นดูแลสุขภาพตนเองหลังการดูดไขมันด้วย แต่อยากบอกว่าขอบคุณดรีมคลินิก ที่ทำให้เรามีความสุขมากขึ้น มั่นใจมากขึ้น รักร่างกายตัวเองมากขึ้นในการรักษาสุขภาพและรูปร่างจากนี้ไป

vaser af.jpg (424.08 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

vaser af.jpg
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-11-5 16:08:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดท แผลหลังดูดค่ะ หลายๆคนอาจจะสงสัย หรือกลัวกันว่าหลังทำจะมีแผลไหม จะมีใครรู้ไหมว่าเราไปดูดมา

จะบอกว่าแผลของคุณหมอทรงยศ เทคนิคซ่อนแผลจริงๆค่ะ ไม่เห็นรอยเลย เพื่อนๆหลายคนเห็นฏ้มีแต่คนชมค่ะ ว่าไปทำอะไรมาทำไม สวยขึ้น ผอมลง

เอารูปมาฝากค่ะ ตอนนี้แต่งตัวมั่นใจขึ้นมาก มีความกล้ามากขึ้น ไม่ผิดหวังเลยจริงๆค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้