ดู: 1127|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิวฉีดไขมันแก้ปัญหารูปหน้า สวยเป้ะ by หมอกันน์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย paweena.kitty เมื่อ 2018-10-31 23:21

แคตตี้ค่าาาา วันนี้จะมารีวิวเติมไขมันบนใบหน้านะคะ
คือแคตตี้แอบเป็นคนตัวผอม สูงประมาณ 165 น้ำหนัก 45 คือก้างมากก
หน้าเลยซูบไปด้วย เวลาถ่ายรูปออกมา จะดูไม่ค่อยมีเรี่ยวแรงเทียบกับคนอื่นแล้วจะดูดรอปกว่าตลอด

ก็เลยเข้าไปปรึกษาคุณหมอเรื่องเติมไขมันค่ะ หมอบอกตรงต้นขาด้านในพอมีไขมันส่วนเกินอยู่ สามารถทำได้
แต่ด้วยความที่ขาแคตตี้เล็กมาก หมอกันน์เลยอยากให้เพิ่มน้ำหนักอีกซัก 1-2โลก่อนค่ะ

หลังจากนั้นเดือนกว่าแคตตี้ก็อัปน้ำหนักขึ้นได้ 1 โลนึง เป็น 46 ค่ะ
แคตตี้รีบเข้าไปหาหมอกันน์ทันที คุณหมอกันน์บอกว่าเติมได้  ก็เลยจัดซะเลยค่า

มาชมกันค่ะ

วันแรก หน้าผากเปล่งมากๆ รวมถึงใต้ตารู้สึกสดใสขึ้น ยังไม่คงที่นะ
ต้องรอยุบ คุณหมออัดมาให้แน่นๆ เวลายุบมันจะพอดี และดูละมุนกว่านี้ค่า

วันที่ 2-3 จะบวมมากกว่าปกตินะคะ บวมจนตาปิดเลย แต่ว่าไม่ต้องตกใจนะคะ
แคตตี้ตอนตื่นมาก็ตกใจ รีบโทรปรึกษาพี่ที่คลินิกเลย อ่อ แล้วก้อย่าลืมล้างแผลที่ขาเช้าเย้นด้วยนะคะ
ช่วงสองสามวันแรกตรงขาจะแอบเจ็บนิดๆ เวลาเดินอาจจะลำบากหน่อย แล้วก็จะมีแผลจำพวกรอยช้ำ
ม่วงๆแดงๆบ้างทไม่ต้องตกใจค่ะ แนะนำให้ดูแลดีๆทำแผลตลอดและควรใส่กางเกงกระชับตลอดค่ะ

นี่คือแผลที่ได้จากการดูดไขมันนะคะ รูเล็กนิดเดียว

รอยช้ำหลังการดูดไขมันประมาณได้ 1 อาทิตย์

ครบอาทิตย์ หมอนัดเข้าไปตัดไหมที่ขาค่ะ
หลังจากพบหมอกันน์ คุณหมอบอกอีกซักประมาณอาทิตย์นึงจะเข้าที่กว่านี้ค่ะ

หลังฉีดได้ 10 วัน เริ่มแต่งหน้าได้แล้ว แต่งบางๆก็ดูไม่แปลกเพราะเริ่มเข้าที่แล้ว

ปัจจุบัน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้