ดู: 4739|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ลูกสาว Lecome clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lida.ja เมื่อ 2018-10-31 13:47

ก่อนอื่นต้องบอก่อนเลยว่าไม่เคยทำศัลมาก่อน จะมาสรุปจากความรู้สึกแบบสั้นๆได้ใจความ คือตอนทำครั้งแรกกลัวมาก พอทำจริงๆไม่เจ็บอย่างที่คิดเรยค่ะ. เจ็บจี๊ดๆแค่ตอนฉีดยาชา หลังจากนั้นคือชิวมาก พูดแล้วเด๋วนึกภาพกันไม่ออก ดาเอารูปมาให้เห็นความเปลี่ยนแปลงว่าปังแค่ไหน

ก่อนทำ

หลังทำทันที

หลังทำ2-3วันแรกตึงๆอึนๆหน่อย555

ปัจจุบันคร้า

โดยรวมตอนนี้ชอบมากค่ะ หน้าดูละมุนดูมีมิติมากขึ้น ไม่ยาวไม่แหลมแบบแม่มด
สวยจังค่ะ ทรงอะไรคะ
ปัจจุบันเป็นยังไงบ้างค่ะ
สวยมากค่ะ  ทำแผลไหนค่ะ  ดูแลง่ายไหมค่ะ
เท่าไรครา เเพงไหม สนใจจรา
หลังทำดูง่ายไหมคะ
มีรูปอัพเดทปัจจุบันไหมค่ะ
คลีนิคอยู่แถวไหนค่ะ สวยมากคะ
สวยมากค่ะ ทนฉีดยาชานิดเดียวหลังจากนั้นไม่รู้สึกแล้วค่ะ
สวยละมุนมากๆเลยค่ะ ยิ่งดูในกลุ่มลูกสาว Lechome แล้วหลงมากๆค่ะ
น่ารักมากๆค่ะ ยิ่งดูยิ่งอยากทำ หาคิวลงอยู่ค่ะ
สวยคะ ดูธรรมชาติไม่โป๊ะคะ
สวยมากเลยค่ะแผลดีไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้