ดู: 7724|ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คิดแล้วว่าต้องสวย ลูกสาวlechome clinic byคุณหมอปังปอนด์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย coffee. เมื่อ 2018-10-31 13:14

ก่อนอื่นขอว่าเรื่องด้วย เสริมคาง จะบอกยังไงดี ว่ามันปังจริงๆ อย่างที่เค้าล่ำลือ lechome clinic
ขอเริ่มเรื่อง เราเป็นคนนึงที่คางเราถอย และคิดเสริมมานานแล้ว แต่ก้หาข้อมูลมาเรื่อยๆ เราได้เป็นสมาชิกเพจศัลยกรรม ศัลยกรรมนึง เห็นคนมารีวิวหลังเสริมคางที่คลินิก lechome เยอะ และเราก้เลยได้ติดตาม แล้วก้ไปกดติดตามเพจของคลินิกเลย ประมาณประหนึ่ง แฟนพันธุ์แท้ รีวิวที่เห็นหน้าเพจคลินิกเค้านี่ แบบถูกใจอ่ะ แล้วเราก้เริ่มหาข้อมูลว่ามีเคสหลุดไหม อะไร ยังไง และแล้วส่วนใหญ่มีแต่คนชม และแนะนำให้มาทำเลย บอกบริการดี คุณหมอก้ใจดี เราเลยตัดสินใจ ไหน ไหนก็ ไหน ไหน ลุยจ้า

เรามีพี่เลขาแพทย์(พี่มุ้ย)เป็นคนดูแล ให้คำปรึกษาแนะนำ พี่เค้าใจดีนะ ให้คำปรึกษาดี และดูแลดีอ่ะ ช่วงที่เราทำมีโปรคุณหมอปังปอนด์(หล่อ555)ราคาแบบไงร่ะ เห้ย งามอ่ะรวมๆแล้ว 12,900บาทเอง  คุณหมอปังปอนด์ใจดีสุดๆ เราบอกอยากได้ธรรมชาติไม่ยาว ไม่เวอร์ คุณหมอบอกเรา เดี๋ยวหมอทำให้สวยๆเลย...ตอนทำคุณหมอก้เปิดเพลงให้ฟัง แถมร้องให้ฟังด้วย เรารู้สึกไม่เกร็งอ่ะ ไม่เกิน40นาที ก้เสร็จสวยสั่งได้ อ่ะลืมบอกเราทำแผลในปากนะ คืนแบบชิวอ่ะ เราขอแนะนำเพื่อนๆนะที่หาข้อมูลอยู่แนะนำ lechome clinic ไว้ในออมกอดเลย ไม่ผิดหวังเรามีรูปให้ดูด้วย ถ่ายไว้ไม่เยอะ แต่อยากให้ชม

รูปก่อนทำ

หลังทำ 5 วัน

ครบ 1 สัปดาห์แกะเทปบ๊อกคางออก ไม่ช้ำไม่เขียวเลย ปลื้มมมม

หลังทำ 1 เดือน

ปัจจุบันค่ะ มีแต่คนชมว่าสวยเข้ากับหน้ามากๆ ดูธรรมชาติไม่โป๊ะ

คือเปลี่ยนไปอย่างกะคนละคนเลยค่ะ
สวยเปลี่ยนค่ะ ทรงอะไรคะ
สวยมากค่ะ เสริมเข้ากับหน้ามาก ไม่โป๊ะ
สวยมากค่ะ ทรงสวย
ราคาเเพงไหมไหมค่ะ สนใจทำครา
ทรงละมุนมากคร้าา
สวยมากๆเลยตรา
สวยเข้ากับหน้ามากค่ะ ละมุนเนียน
หลังทำได้ฉีดแฟตลดแก้มไหมคะ
ทำแผลด้านในหรือด้านนอกค่ะ
สวยค่ะ ไปตามรีวิวในเพจ fb อีกสวยจิงคะ
สวยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะลูกสาวหมอปังปอนด์
สวยมากค่ะ ใครที่มีงบจำกัดบอกเลยว่าที่นี้คือดีย์ คางที่ได้คือน้วยละมุนมากกกก
เสริมคางราคาแพงไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้