ดู: 544|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิวเติมไขมันหน้าเด็ก เด็กลงมากๆ ชอบตัวเองสุดๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kubkibb เมื่อ 2018-10-25 21:22

ยิ่งอายุมากขึ้นผิวก็ยิ่งโทรม หน้าก็เริ่มแย่ แต่เรายังอยากหน้าเด็กอยู่ แต่เทคโนโลยีสมัยนี้ช่วยได้เราค่ะ แอบหาข้อมูลอยู่นาน พอมั่นใจในที่นี่ก็นัดคิวแล้วเข้ากรุงเทพมาทำเลย ตื่นเต้นอยู่เหมือนกัน วันนั้นทำเสร็จเราก็นั่งรถกลับ ตจว เลย แผลไม่ได้ใหญ่ถึงขนาดต้องพักฟื้นอะไรที่คลินิกค่ะ

ลองเข้าไปดูรีวิวอื่นๆ ได้ที่ลิงค์นี้ค่ะ > https://www.facebook.com/ReviewABeauty/

เจ้าหน้าที่แนะนำให้ทานยาแก้ปวดและประคบเย็น แล้วก็มีให้ทานยาแก้เมารถเผื่อไว้ด้วย แต่พอดีหาซื้อไม่ได้ ก็เลยไม่ได้ประคบ แต่ก่อนกลับเราแกะแผล ล้างหน้า นอนตะแคงตามปกติเลย เต็มที่แล้วจะบวมอยู่ที่ 2 สัปดาห์ ช่วงแรกอาจจะต้องทำใจไว้หน่อย วันที่ 2-3 จะบวมที่สุด พอผ่านไปก็จะค่อยๆยุบลงเอง แต่ละคนจะใช้เวลาฟื้นตัวไม่เท่ากันน้า

วันที่ 4 แอบกังวลนิดนึงเพราะหน้าบวมขึ้นนิดนึง แต่ก็ยังได้รับคำปรึกษาที่ดีจากเจ้าหน้าที่อยู่ตลอดเลย ทำให้อุ่นใจขึ้นเยอะเลยค่ะ แต่ช่วงหลังรอยช้ำเริ่มมา เราก็ประคบอุ่นได้เลย แต่ไม่นานนะ คือแค่วันที่ 5 ก็เริ่มจางแล้วค่ะ แต่เราใจร้อนอยากมีตัวช่วย เลยทา Reparil Gel ช่วยอีกแรง

อยากจะแชร์เลยว่าเคสเราบวมเยอะกว่าเคสอื่นค่ะ ส่วยใหญ่จะบวม 3-5 วัน แล้วก็จะไม่ค่อยช้ำกัน แต่เพราะเราผิวบางมาก เจ้าหน้าที่บอกว่ามีประมาน 10% เองที่จะผิวบางได้ขนาดนี้

รอไปรอมา พอเข้าวันที่ 10 ทุกอย่างเริ่มลงตัวมาๆ รอยที่มีหายไปหมด หน้าดูเด็กลงวั๊บเลย ชอบตัวเองมากๆเลยค่ะ ยิ่งพอผ่านไปครบ 2 อาทิตย์ยิ่งเป๊ะสุด คุ้มค่าการรอคอยจริงๆ ไปไหนมีแต่คนทัก แอบเขิล >///<

สนใจลองแอดไลน์ไปคุยดูน้า ราคาถูกบริการดีสุดๆ > @review-beauty มี@ด้วยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้