ดู: 1844|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกยังไงให้เข้ากับรูปหน้า...ตามมาดูที่“เลอลักษณ์”

[คัดลอกลิงก์]

เซฮายยยยย เราชื่อหงษ์นะคะ วันนี้เราก็ว่างมากกกเลยอยากจะมาแชร์ประสบการณ์ทำศัลยกรรมสักหน่อย ประสบการณ์ครั้งนี้เป็นการเสริมจมูกค่ะ ก่อนที่จะทำก็เลือกนานพอสมควรทั้งทรง ซิลิโคนแล้วก็สถานที่ แต่พอเลือกได้ก็ดิ่งไปที่นั่นเลย ทรงที่เราเลือกเป็นทรงตั๊กแตนค่ะ ชอบทรงนี้เพราะคิดว่าน่าจะเข้ากับหน้าเราและอีกอย่างคุณสมบัติมันเริ่ดมาก (เริ่ดยังไงลองเสิร์ชอากู๋ดูนะคะอิอิ)

และแล้ววันที่นัดไว้ก็มาถึง เรามุ่งตรงไปพระราม 5 เพื่อไปเลอลักษณ์ ไปถึงก็ต้องตะลึงเพราะโรงบาลสวยมากกเหมือนรีสอร์ท ภายในก็ตกแต่งสวยดูอบอุ่นดีค่ะ ชื่นชมเสร็จก็ไปยื่นบัตรรอเจ้าหน้าที่เรียก ถึงคิวเราก็ได้ไปนั่งคุยและปรึกษากับผู้เชี่ยวชาญพอคุยเสร็จก็รอทำประวัติแล้วก็ขึ้นไปจ่ายเงินพร้อมรอผ่าตัดเลยค่าาา ตื่นเต้นมากเลยตอนนั้น ยังจำความรู้สึกได้ดี 5555

ก่อนมีจาหมูกกกกก

เป็นไงคะมีความแหมบมั้ยล่ะ 5555 มาเล่าต่อถึงการผ่าตัด ตอนนั้นตื่นเต้นจริงค่ะแต่พอทำเสร็จแล้วก็ชิวมาก ออกมาส่องกระจกก่อนเลย ตกใจมากทำไมสวยขึ้น 5555 ระหว่างกลับบ้านก็นั่งประคบเย็นตลอดทางเลย เรื่องของเรื่องกลัวจมูกบวม ฮ่าๆๆ

หลังทำไปไม่กี่วันเองง บวมน้อยมากๆ

หลังไปเสริมจมูกมาเพื่อนถึงกับทักว่า...เห้ยยคนละคนปะเนี่ย ทำไมสวยขึ้น เนี่ยยย เพื่อนมีความชม 5555 เชื่อเพื่อนก็ได้เนอะ แต่เราก็มีความรู้สึกว่าหน้าเราดูคมขึ้น และยิ่งเวลาแต่งหน้าก็ยิ่งคมมาก คือรู้สึกโอกับการเสริมจมูกครั้งนี้มากเพราะทำให้สวยขึ้น อิอิ.....เสริมอีกนิดนึง ที่เลือกเลอลักษณ์เพราะสะอาดปลอดภัยได้มาตรฐานเหมือนที่เพื่อนๆบอกจริงๆค่ะ ^___^

หน้าคมมาก หน้ามีสำไตล์สุดๆ
ดูคนละคนเลย สวยค่ะ
สวยแบสาย ฝ.เลยจ้า
สวยหน้าคมเลย
หน้าคม ฝ.มาก
หน้าดูเก๋อ่าา
สวยคมเฉี่ยวแบบสาย ฝ.เลยจ้าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้