ดู: 16982|ตอบกลับ: 3

[เสริมหน้าอก] ขอรีวิวหน้าอกตัวเราเอง สวยชิดดูดีมาก ทำที่เดอะซิปค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคร้าาา วันนี้เป็นวันหยุดเลยมีเวลาตอนแรกคิดอยู่ว่าจะมารีวิวดีหรือเปล่า แต่สุดท้ายก็ตัดสินใจมาแชร์ประสบการณ์นี้ดีกว่าหวังว่าจะมีประโยชน์กับเพื่อนๆ หลายคนที่กำลังค้นหาข้อมูลว่าจะไปเสริมกับหมอไหนดี ทำแล้วเป็นยังไงจะสวยหรือเปล่า เจ็บมากขนาดไหน วันนี้เราก็มีข้อมูลมาให้เพื่อนๆ ได้ศึกษากับ

เราไปเสริมหน้าอกที่เดอะซิปมาค่ะ เมื่อเดือนก.ค. ที่ผ่านมา ตอนนี้ก็เกือบครบ 3เดือน ด้วยพื้นฐานรูปร่างเราเป็นคนไม่อวบ ไม่ผอม รูปร่างกำลังพอดี แต่ปัญหาใหญ่คือหน้าอกไม่มีเลยเล็กมากๆ เราก็อยากเสริมมาตั้งนานแล้ว พอมีโอกาสพร้อมก็ทำเลยซึ่งช่วงแรกสามีก็ไม่เห็นด้วยและไม่อยากให้เราทำ แต่เราตั้งใจไว้แล้วว่าถ้ามีโอกาสและมีเงินก็อยากจะทำ ก็เลยได้ทำ

ที่เลือกมาทำที่เดอะซิปเพราะคนรู้จักเขาไปทำมาแล้วมาบอกต่อ ซึ่งเขาก็เอาภาพก่อนและหลังทำมาให้ดู เราเห็นภาพแล้วคิดอยากจะทำทันทีเลยค่ะ ด้วยความอยากที่จะทำอยู่แล้วพอเห็นภาพหน้าอกที่เขาไปทำมาก่อนเราสวยมาก เราเลยเกิดความอยากทำเลยไปจองคิวทำกับคุณหมอ ชื่อคุณหมอดารินทร์

ซึ่งตอนทำเราไม่รู้สึกตัวเลยหลับแบบไม่รู้ตัว ตื่นมามีนมเลยค่ะ จะบอกว่าหลังหมดฤทธิ์ยาชามันก็จะเจ็บมาก ช่วงแรกๆ เจ็บแค่วันเดียวที่รู้ทรมาน แต่พอวันที่สองแผลเร็วดีขึ้นความเจ็บก็ลดน้อยลง เอาจริงๆ เจ็บอยู่แค่ 3-4 วันเท่านั้นเอง ผ่านมาได้ก็เคแล้ว ตอนนี้ผ่านมาจะ 3 เดือน หน้าอกนิ่มมากค่ะ แต่ก็ยังต้องนวดตลอดพนักงานแนะนำให้นวดตลอด เราทำซิลิโคน ทรงกลมนะค่ะ ผิวทราย ขนาด 400ซีซี ช่วงแรกหลังทำนึกว่าจะเล็กพอได้นวดหน้าอกก็เริ่มฟูขึ้นใหญ่ขึ้นมาค่ะ

{:
27_1672:} ภาพหน้าอกของเราค่ะ
โพสต์ 2018-11-13 00:10:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะดูธรรมชาติมากค่ะ
ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
โพสต์ 2022-7-15 15:28:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ ทั้งนมทั้งผิว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้