ดู: 4129|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] Review: โชว์หน้าสดอวดหน้าตึง ด้วยเมโสน้ำแบบทาจากสเปน !

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gracesii เมื่อ 2018-10-18 18:30

สวัสดีค่ะวันนี้ก็มาเจอกับเฟิร์สกันนะคะ เพื่อนๆหลายคนคงจะเคยมีปัญหาริ้วรอย ร่องแก้มที่เกิดจากการยิ้มเยอะๆ หรือปัญหาผิวหน้าไม่กระชับเต่งตึง เฟิร์สเลยมีเมโสน้ำดีๆมาแนะนำกันค่ะ พอพูดถึงเมโสหลายๆคนคงคิดแน่ๆเลยว่าจะต้องฉีดรึป่าว จะเจ็บมั๊ย ซึ่งคนที่กลัวเข็มคงโบกมือลาบ๊ายบายไปก่อนแล้ว! แต่ไม่ต้องกังวลค่ะ เพราะเฟิร์สก็กลัวเข็มเหมือนกัน 555 เมโสที่เฟิร์สพูดถึงนี้เป็นเมโสน้ำแบบทา ซึ่งเฟิร์สลองแล้วมันเก๋มากเลยค่า!

(หน้าตาของ mesoestetic antiaging flash จ้า)

mesoestetic antiaging flash เป็นเมโสน้ำแบบทาที่มีเนื้อสัมผัสเป็นเอสเซ้นส์ค่ะ มันบางเบามากเลยเวลาเทมาใช้สัมผัสได้ถึงความเข้มข้น แค่ลองทากับฝ่ามือถูๆวนๆแป๊ปเดียว ฝ่ามือก็ชุ่มชื่นขึ้นมาทันทีเลยค่ะ คุณสมบัติของ mesoestetic antiaging flash เป็นเอสเซ้นส์ช่วยชะลอวัย เรียกง่ายๆว่าทำให้หน้าเต่งตึง และยังลดการเสื่อมสภาพของเซลล์ผิว ซึ่งตัวนี้เค้าสามารถช่วยฟื้นฟูผิวหน้าได้อย่างเร่งด่วน ภายใน 8 ชม.เชียวนะคะ มีประสิทธิภาพในการช่วยยกกระชับผิวด้วยโปรตีนจากผัก ลดเลือนริ้วรอยด้วยสารสกัดจากดอกมิโมซ่า และยังช่วยปรับผิวให้ขาวกระจ่างใส ต่อต้านอนุมูลอิสระ และกระตุ้นคอลลาเจน ด้วยวิตามินซีเข้มข้น ซึ่งทั้งหมดนี้เป็นสารสกัดที่ได้มาจากธรรมชาติล้วนๆเลยค่ะ

วิธีใช้ก็ง่ายมากค่ะ เราแค่หักฝาขวดแล้วเทใส่มือ นำน้ำเอสเซ้นส์มาตบๆนวดๆที่ใบหน้า สีของเอสเซ้นส์จะมีสีเหลืองๆอมส้มนะคะ เวลาทาให้นวดวนย้อนขึ้นจากด้านล่างใบหน้าขึ้นสู่ด้านบนจนเอสเซ้นส์ซึมเข้าสู่ผิวและตบเบาๆให้ทั่วบริเวณใบหน้า อ๋อ!ที่สำคัญอย่าลืมทาคอด้วยนะคะ หลังทาทันทีเราจะรู้สึกได้เลยว่าผิวนุ่มชุ่มชื่นขึ้น ให้สังเกตที่ผิวและรูขุมขนนะจะรู้สึกว่ามันตึงกระชับขึ้นเลย แต่ถ้าทาช่วงก่อนนอนตื่นขึ้นมาจะรู้สึกถึงประสิทธิภาพของเอสเซ้นส์ตัวนี้แบบชัดเจนเลยจ้า

Before – After

หลังการใช้ 7 วัน

หลังจากที่เฟิร์สได้ลองใช้ antiaging flash มา 1 อาทิตย์ ก็รู้สึกได้เลยค่ะว่าเอสเซ้นส์ตัวนี้ช่วยให้ผิวของเฟิร์สนุ่มและชุ่มชื่นขึ้นจริงๆ พวกริ้วรอยที่เกิดจากการยิ้มบ่อยๆ ริ้วรอยช่วงร่องแก้มและหว่างคิ้วก็เริ่มหายและจางลง ผิวบริเวณช่วงแก้มก็ตึงและกระชับขึ้นจริงๆ หน้าใสขึ้นด้วย เยี่ยมมมม^^

ทิ้งท้ายไว้หน่อยค่ะว่า เราสามารถใช้เอสเซ้นส์ตัวนี้ควบคู่กับผลิตภัณฑ์ตัวอื่นๆได้นะ หรือพวกครีมกันแดดก็ใช้ได้ และเพื่อให้เครื่องสำอางติดทนนานมากขึ้นเราสามารถใช้ตัวนี้ทาก่อนแต่งหน้าได้นะคะ เฟิร์สรีวิวมาเยอะละ หลายๆคนอาจจะคิดว่าเฟิร์สโม้ แต่ไปลองดูกันค่ะแล้วจะรู้ว่าผิวหน้าฉ่ำวาวแบบสาวเกาหลีมันเป็นยังไง!!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้