ดู: 405|ตอบกลับ: 1

[ทั่วไป] รีวิวทำทรีทเม้นท์หน้าใส ทำเองได้ที่บ้าน ไม่ต้องไปคลินิกเสียเงินแพงๆจ้า!!

[คัดลอกลิงก์]
      สวัสดีค่ะ วันนี้หอมจะมารีวิวทรีทเม้นท์หน้าใส ทำเองได้ที่บ้าน ไม่ต้องไปคลินิกเสียเงินแพงๆจ้า สาวๆที่มีปัญหาผิวหน้าโทรมอ่อนล้า หมองคล้ำ รูขุมขนกว้างไม่เรียบเนียน ไม่สดใส ทางนี้เลย.....  

ชุดที่ 1_180919_0005.jpg

ใครที่อยากหน้าขาวใส ฉ่ำเด้ง แล้วก็ไม่ต้องไปคลินิกฉีดหน้าใสหรือทำคอร์สทรีทเม้นท์ราคาแพง แต่ทำเองได้ที่บ้าน ถูกกว่าแต่ได้ผลลัพธ์เหมือนกันเลย นั้นก็คือ mesoestetic antiaging flash เป็นเอสเซ้นส์บำรุงผิวเข้มข้นจากประเทศสเปน แค่ทาก็บูทผิวให้ใสเด้งฉ่ำวาว ผลลัพธ์เหมือนไปฉีดผิวที่คลินิกเลยจ้า หอมพึ่งเปลี่ยนมาใช้เมื่อเดือนก่อนนี้ค่ะ มันดีมากๆก็เลยอยากจะมาแชร์ให้สวยไปด้วยกัน

มันจะมาในรูปแบบของแอมพูลขวดแก้วจ้า 1 กล่อง มี 10 ampoules/ขวด  วิธีใช้ก็จะดีดๆที่ด้านบนขวดก่อน แล้วก็ใช้ตัวจุกพลาสติกที่เค้าแถมมาให้ในกล่อง สวมไปที่ฝาขวดและหัก ทำให้เราเปิดใช้ได้ง่ายมาก สามารถใช้ได้ antiaging flash ทุกวันเลยจ้า แต่ใครกลัวเปลืองจะใช้อาทิตย์ละ 2 ครั้งก็ได้  

เนื้อเอสเซ้นส์เข้มข้นมากๆ แต่พอทาแล้วไม่เหนียวค่ะ กลับให้ความรู้สึกเฟรช แปลกดีเหมือนกัน

ชุดที่ 1_180919_0004.jpg

หอมทุกวันก่อนนอนค่ะ  คือขาดไม่ได้เลย ยิ่งหอมอายุใกล้จะ 30 แล้วยิ่งต้องบำรุงผิวให้ชุ่มชื้น ไม่งั้นริ้วรอยและตีนกามาแน่ๆแล้ว หอมทาแล้วตื่นขึ้นมารู้สึกเลยว่าหน้าฉ่ำเด้งมาก ผิวฟูนุ่มมาผมขุมขนก็ดูกระชับมากขึ้นด้วย ตั้งแต่หอมใช้ antiaging flash ตัวนี้ผิวหน้าดีขึ้น กระจ่างใส มีแต่คนทักว่าหน้าใส สวยขึ้น ปลื้มมากเลยค่ะ  

ใครสนใจก็ลองไปตามกันดูนะ หอมเห็นว่าอันนี้มันดีจริงๆ เลยอยากมาแนะนำเพื่อนๆ ใครที่อยากหน้าฉ่ำเด้ง ผิวหน้ากระชับไร้ริ้วรอย ตัวนี้ตอบโจทย์เลยค่ะ บูธผิวใสช่วยให้ผิวหน้าของเราดีขึ้นข้ามคืนเลยจ้า  
โพสต์ 2018-10-18 19:49:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เปลี่ยนไปจากเดิมมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้