ดู: 706|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ดูดไขมันสยบขาใหญ่ สวยแค่ไหน ถ้าขาใหญ่...ก็แพ้อยู่ดี

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะทุกคน นี่ฮาย่าเอง จำได้ไหม? บางคนที่เข้ามาอ่านรีวิว อาจจะเห็นหน้าฮาย่าแว๊บๆ อยู่บ้าง ก็ฮาย่าเคยออกรายการตามช่องต่างๆ อยู่เหมือนกันค่ะ ไม่บอกชื่อให้ไปหาดูกันเองน๊า555 ครั้งก่อนฮาย่าได้มาเสริมคางซิลิโคน กับโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซไปแล้วค่ะ วันนี้ฮาย่าก็จะมารีวิวดูดไขมันต้นขาค่ะ ทำกับมาสเตอรพีซ ที่เดิมที่ประจำ (ไม่ดีไม่มาอีกหรอกนะคะ อิอิ)

สมัยม.ปลาย ตัวก็จะสั้นๆ ขาใหญ่ๆ แบบนี้ค่ะ555

เห็นตัวเล็กๆ แบบนี้...จะบอกเลยว่าต้นขาใหญ่มากกกกกก เดินทีนี่ ขาเบียดเสียดกันมาก 555 ใครจะมั่นใจล่ะ จะใส่ขาสั้น ก็ไม่มั่นใจล่ะ เพื่อนก็ล้อกันจัง โกรธ   

ใส่ทรงเอเพื่อปกปิดขาใหญ่ค่ะ555

ซึ่งอย่างที่บอกว่าฮาย่าเคยทำคางที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซมาก่อน เลยวางใจ เชื่อใจในฝีมือหมอค่ะ ล่าสุดฮาย่าได้โทรนัดคิวแล้วมาปรึกษาหมอค่ะ (เป็นลูกค้าประจำ เข้าออกเป็นว่าเล่นเลยแหละ 555 ) เพื่อจะดูดไขมันที่ต้นขาค่ะ ฮาย่าเบื่อแล้วกับการใส่กางเกงขายาว อยากใส่สั้นแบบมั่นใจ แบบไม่ต้องมีใครมาล้ออีกค่ะ

วันที่มาปรึกษาคุณหมอค่ะ ถ่ายรูปกับน้องหมีซะหน่อย

หมอเต้ยน่ารักเนาะ อิอิ

ก่อนจะดูดไขมัน ก็จะมีการพูดคุยกับคุณหมอเต้ยสุดหล่อ ซึ่งคุณหมอก็บอกว่า การดูดไขมัน คือการเอาไขมันชั้นใต้ผิวหนังส่วนที่เราไม่ต้องการออก จากนั้นคุณหมอก็จะวาดจุดที่จะดูดไขมัน ให้เราได้เห็นภาพมากขึ้นด้วยค่ะ ส่วนรูปห้องผ่าตัด ทางโรงพยาบาลจะเป็นฝ่ายถ่ายให้เราค่า ( แต่ทางโรงพยาบาลก็จะถามความเห็นเราก่อนนะคะ ว่าเราสะดวกให้เก็บภาพไหม ) ฮาย่าสะดวกที่จะถ่ายค่า เพราะอยากเก็บไว้ ว่ากว่าจะสวยแต่ละครั้ง ฮาย่าผ่านอะไรมาบ้าง อิอิ

นี่!! ฮาย่าได้ทำการดูดไขมันเสร็จแล้ว 2 ลิตรกว่าๆ เห็นน้องไขมันกันไหม ? 555
ไม่รู้ว่ากินไรเข้าไปบ้าง ทำไมมันสะสมเยอะขนาดนี้555

วันที่3 ก็จะช้ำๆ บวมๆ หน่อยค่า แต่ก็ไม่ต้องตกใจนะคะ รอยช้ำมันหายแน่นอนค่ะ (ถ้าไม่ช้ำเลย สิแปลก)

รอยช้ำก็เบาลงแล้ว ไม่ปวดอะไรเลยค่ะ สบายมากๆ รอหายดีไว้มาอัพเดทนะคะ

นี่ไง!! เห็นความแตกต่างไหม ? ดูข้างต้นขาคือลดไปเยอะเลยนะ

ใส่ชุดไหน เซลฟี่มุมไหนก็สวยค่า

ตอนนี้ก็ครบ 14 วันแล้วนะคะ ที่ฮาย่าได้ไปดูดไขมันต้นขาที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ อย่างที่เห็นเลย ว่าเพิ่ง14 วัน ยังเห็นได้ชัดว่าขาลดลงจากเดิมมาก แต่มันก็ขึ้นอยู่กับการกิน การดูแลของเราด้วยนะคะ ถึงเราไปดูดไขมันมา แต่ยิ่งกินพวกไขมันเยอะ มันก็จะไปสะสมที่อื่นแทนได้ค่ะ สำหรับใครที่สนใจอยากไปเพิ่มความมั่นใจ ก็ลองสอบถาม หรือแอดไลน์ไปปรึกษาทางโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซได้เลยนะคะ @Masterpiececlinic ฮาย่าเป็นลูกค้าประจำ ฮาย่าแนะนำเลยค่ะ

ตอนทำเจ็บมากไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้