ดู: 1331|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ครั้งเดียวจบเลย เสริมคางกับหมอแซม

[คัดลอกลิงก์]
เพราะผู้หญิงอย่าหยุดสวย ทำบุญอย่างเดียวช่วยไม่ได้แล้ว เราต้องพึ่งมีดหมอช่วยด้วย 555555
เราชื่อ มะเหมี่ยวนะคะ คือว่า เราเพิ่งไปทำคางกับหมอแซมมาค่ะ เชื่อว่าหลายคนที่กำลังสนใจอยากทำคางหรือไม่ว่าจะทำศัลยกรรมอื่น ๆ รีวิวมีผลต่อจิตใจอย่างมากกกกก เราก็เป็นหนึ่งในนั้น

สมัยนี้ คลินิกในการทำศัลยกรรมเยอะมาก แต่คลินิกที่ทำดี ๆ มีไม่เยอะมากนักหรอก กว่าเราจะเลือกทำที่นี่ เราสิงอยู่ในรีวิวและศึกษาข้อมูลมาซักพักเลยก็ว่าได้ค่ะ เพราะคิดว่าอยากเจ็บตัวและเสียตังค์ครั้งเดียวคือจบเลย ไม่อยากแก้ ไม่อยากพัง อะไรทั้งนั้น  เลยอยากจะมาแชร์ประสบการณ์ในการทำสวยครั้งนี้ให้เพื่อนๆ ที่สนใจทำ เผื่อจะเป็นอีกหนึ่งทางเลือกสำหรับสาว ๆ ค่ะ

ที่นี่เค้าค่อนข้างดังเรื่องคาง  ราคาจับต้องได้ ไม่ได้แพงเวอร์วังอะไรมากมาย แต่ที่เห็น ๆ มา หลายคนก็เกิดจากที่นี่เยอะเลยแหละ 555
หมอทำคางมีท่านเดียวค่ะ คือหมอแซมนั่นเอง หลายคนอาจจะได้ยินชื่อเสียงแกมาบ้างแล้ว เพราะ หมอค่อนข้างจะใส่ใจลูกค้า เราว่ามันโอเคมาก ๆ สำหรับคนที่จะมาทำแบบเรา ๆ เพราะ มันช่วยสร้างความมั่นใจ อุ่นใจให้เราได้เยอะ

อันนี้เป็นรูปก่อนทำของเราเองค่ะ จะเห็นได้ว่าคางเราค่อนข้างทู่ ๆ เพราะไม่ค่อยมีปลายคาง แต่ที่เราเลือกเสริมคางไม่ได้อยากให้มันยาวอะไรมากนะคะ ขอแค่มีปลายคางมาอีกนิดนึงก็พอค่ะ

วันที่เข้ามาทำ ก็ได้ปรึกษากับแอดมิน ดูคิวนั่นนี่ แอดมินก็ให้คำปรึกษาค่อนข้างดีมากเลยทีเดียวค่ะ ตอบคำถามเร็วดี ไม่ต้องปล่อยให้รอนาน อันนี้ ถือว่าทางคลินิกทำมาดีค่ะ เพราะการตอบลูกค้าทางเพจบางที เขาอยากได้ข้อมูลเลยไม่ใช่ต้องรอ
ก็นัดคิวอะไรเสร็จ ถึงวันทำได้เจอคุณหมอครั้งแรก คุณหมอพูดจาเพราะ และใส่ใจดีค่ะ คุณหมออธิบาย และถามว่าอยากได้ประมาณไหน เราก็ตอบ ๆ ไป คุยกับหมอแปปนึงก็ได้นั่งรอเข้าห้องผ่าตัด

จะบอกว่า ไม่มีอะไรน่ากลัวเลยค่า ในห้องผ่าตัดแอร์เย็นเจี๊ยบเลย 55555 เราลุ้นมากกว่าว่าจะออกมาเป็นยังไง
บรรยากาศในห้องผ่าตัดก็จะเงียบ ๆ หน่อย ผ่าตัดไม่นานเลยค่ะ แปปเดียวมากๆ ไม่เจ็บเลยค่ะ เราทำแบบแผลด้านนอก นี่คุณหมอเหลาซิลิโคน ให้เข้ากับรูปหน้าเราเลย เนื้อน้อยหมอก็เสริมให้สุดเนื้อ แต่ปลอดภัยแน่นอนค่ะ  
แผลอยู่ใต้คางเล็กมาก ๆ ทำเสร็จก็กลับบ้านได้เลย  
หลังทำ โดยรวมเราโอเคมากค่ะ ถือว่าประทับใจเลยทีเดียว ทรงเนียนสวยเป็นธรรมชาติ ดูไม่โป๊ะดี หามุมถ่ายรูปได้ง่ายขึ้นเลยค่ะ

หลังทำประมาณ 1 เดือนค่ะ สวยเนียนเป็นธรรมชาติ ชอบมาก
ต้องขอบคุณหมอแซมมาก ที่เปลี่ยนจากคางทู่ ๆ ให้มีคางสวย ๆ  ครั้งเดียวจบเลย คอนเฟิร์ม อิอิ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-10-12 11:51:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลืม เขียนบอกไปว่า คลินิกอยู่แถว อารีย์นะคะ ติดถนนใหญ่เลยค่ะ ถ้ามาจากฝั่งอนุเสารย์ คลินิกจะอยู่ซ้ายมือค่ะ หาเจอไม่ยาก หรือใครกลัวมาไม่ถูก กลัวหลง ก็โทรเข้าคลินิกไปโลดจ้าา ถ้าเราเลือกคลินิกดี หมอดี ก็ปังได้จ้าา
มีแต่คนชมว่าเหมือนเน็ตไอดอลคนนึง 55555 ปลื้มค่ะ ขอบคุณที่เข้ามาอ่านกันนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้