ดู: 2020|ตอบกลับ: 1

[อื่นๆ] มือใหม่หัดรีวิว“เมโสหน้าใส ลดรอยสิว รอยดำ แต่งหน้าติดดี หลังทำ 7 วัน เห็นผลเลย”

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย indy_blackme เมื่อ 2018-10-7 16:48

สวัสดีค่ะเพื่อน ๆ มือใหม่หัดรีวิว อะไรดีก็อยากบอกต่อนะคะ คือเราไปฉีดเมโสหน้าใส กับคุณหมอต้น ที่ Pmed Clinic มาค่ะ เพิ่งไปทำมาสดๆร้อนๆ ร้อนวิชาอยากรีวิวบ้างค่ะ อ่านมาเยอะ

วันนี้ขอเป็นนักรีวิว สมัครแล่น ดูบ้างนะคะ ที่ตัดสินใจมาทำคือ จากปัญหาบนใบหน้า ต่าง ๆ นานา

-        รอยสิวเป็นสิวอักเสบ
        -        หน้าหมองคล้ำผิวไม่เนียน
        -        รูขุมขนกว้าง
        -        แต่งหน้าไม่ติด

bf side.jpg

คุณหมอต้น แนะนำให้ฉีดเมโสโกลว์ ช่วยให้ หน้าขาวใส ลดรอยสิว จุดด่างดำ ผิวใสฉ่ำน้ำ ซึ่งก็เป็นปัญหาที่เราอยากแก้ไขอยู่แล้ว ก็ตัดสินใจทำเลยค่ะ หลังทำ 7 วันรู้เรื่อง เห็นผลเลยประการแรกแค่เพียงส่องกระจกสัมผัสได้ถึงการเปลี่ยนแปลงบนใบหน้าค่ะ  จุดด่างดำดูจางลง พูดไปก็เหมือนโฆษณาครีม ที่เห็นผลใน 21 วันอะไรทำนองนั้น แต่เรารู้สึกอย่างนั้นจริง ๆ ค่ะ  สังเกตุได้ว่ารอยเริ่มจางหน้าเริ่มใสค่ะ

อย่างที่สองคือ เวลาแต่งหน้า เครื่องสำอางติดหน้าดี รูปนี้ครบ 1อาทิตย์แล้ว รู้สึกได้เลยยิ่งเวลาแต่งหน้ารู้สึกเครื่องสำอางติดหน้ามากขึ้น แป้งไม่เป็นฝุ่น ลอย ๆ เนียนไปกับผิว สาวๆ คงพอเข้าใจนะคะ เวลาแต่งหน้าไม่ติด หงุดหงิดใจแค่ไหน ตอนนี้แฮปปี้มากๆค่ะ

ปัญหาเรื่องการแต่งหน้าไม่ติด มันก็คืออาการที่ ผิวหน้าของเรา ฟ้องว่า ฉันไม่ไหวแล้วเธอออ !! ผิวเหนื่อยล้า ผิวอ่อนเพลีย และผิวขาดการบำรุง ผิวขาดน้ำระดับ SOS ที่ต้องการ การฟื้นฟูระดับเร่งด่วน บอกเลยค่ะว่าการทำเมโส ช่วยได้จริงๆ คุณหมอแนะนำ ให้ฉีดซ้ำต่อเนื่องค่ะ จะได้เห็นผลที่ดีกว่านี้

ย้อนภาพให้ดูอีกครั้งนะคะ เป็นกำลังใจให้สาว ๆ ที่มีปัญหาคล้ายๆ กันค่ะ ขนาดหน้าเราหมองคล้ำมีรอยสิว คุณหมอทำให้ใสได้ขนาดนี้ถือว่าพอใจเลย ที่สำคัญคือเราเพิ่งฉีดได้ครั้งเดียว ก็เห็นความเปลี่ยนแปลงขึ้นเยอะเลยค่ะ รับรองว่ามีซ้ำแน่นอนค่ะ  

สุดท้ายนี้ต้องขอบคุณคุณหมอต้น Pmed Clinic มากๆ ที่แนะนำให้เราแก้ปัญหาได้ตรงจุด ไม่ต้องเสียเงิน เสียเวลาทำหลายอย่าง

ขอประมวลรีวิวเมโสโกลว์ ให้เข้าใจสั้น ๆ วันนี้คือ “เมโสหน้าใส ลดรอยสิว รอยดำ แต่งหน้าติดดี หลังทำ 7 วัน เห็นผลเลย” ลองดูนะคะเพื่อนๆ ลองแล้วจะเลิฟค่า

โพสต์ 2019-1-25 07:08:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้