ดู: 734|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับ หมอตุ๊ก Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย punpunzz เมื่อ 2018-10-6 17:10

สวัสดีค่ะ ชาวดั้งโด่งทุกคน

วันนี้ฤกษ์ดี จะมารีวิวการตัดสินใจเสริมจมูกครั้งแรก กับ Dmor clinic

เข้าเรื่องเลยแล้วกันค่ะ ก่อนอื่นจะเล่าก่อนว่าเพราะการแต่งงาน เราเลยอยากเสริมจมุก เพื่อขอเป็นเจ้าสาวที่สวยสักครั้ง

จากรูปเป็นรูปก่อนเสริมจมูก หน้าตาก็จะบ้านๆประมาณนี้ 555 จมูกเรามีดั้งนิดนึงไม่ถึงกับแหมบแบนไปเลย ก้านจมุกสั่น ปีกจมูกห้อย

ดูไม่เป็นรูปไม่เป็นทรง ทำให้หน้าตาดูไม่มีมิติ

เริ่มแรกจากการตัดสินใจว่าต้องสวยก่อนเป็นเจ้าสาวให้ได้ โดยที่ดั้งต้องไม่โด่งแบบหลอกๆ อยากได้ธรรมชาติ ให้จมูกเป็นทรง และ

เสริมหน้าให้มีมิติ ก่อนงานแต่ง 5 เดือนเริ่มหาข้อมูล ดูรีวิว ใช้เวลาไม่นานประมาณ 3 วีค เจอคลีนิคที่คิดว่านี่แหละใช่เลย โดนใจ

ทั้งเทคนิคของคุณหมอ และชอบตรงที่มีรับประกัน 3 ปี ทำให้เรามั่นใจเลยว่าจมูกเราต้องสวยและ ไม่มีปัญหา

โทรไปปรึกษาและจองคิว ก่อนทำค่อนข้างเครียดมาก วิตกกังวลไปหมด เพราะถ้าพลาดคือจบ เพราะอีก 4 เดือนเท่านั้นที่จะมีงาน

แต่ง แต่สุดท้ายหมอตุ๊กก็และพี่ๆที่คลีนิคก็ไม่ทำให้ผิดหวัง ไม่เจ็บ เราสวยขึ้นทุกเดือน แต่ไม่มีใครรู้ว่าเราไปทำจมุกมา

ชอบตรงนี้มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก มาดูรุปกันเลย

ขอบคุณ Dmor ที่ทำให้เรามั่นใจและสวยขึ้นค่ะ

ว้าวววว สวยมากคะ ยิ่งตอนใส่ชุดเจ้าสาวเเล้วสวยมากกกกกก
คลินิกอยุ่ที่ไหนคะ ราคาเท่าไร มีโปรโมชั่นอะไรไหมคะตอนนี้
ตอนนี้เก็บเงินอยู่ ที่นี้น่าสนใจมากเลย
สวยทันงานแต่งพอดีเลยนะคะ อยากทำบ้าง
สวยมากค่ะ เเบบนี้เรียกว่าทรงอะไรนะคะ
สวยมากคะ ปังมากตอนใส่ชุดเจ้าสาว
สวยมากค่ะหน้าเป๊ะ
คลินิกอยู่เเถวไหนค่ะ
เป๊ะมาก สวยทันงานพอดีเลยนะคะ
จมูกสวยมากค่ะ ใช้ซิลิโคนของอะไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้