ดู: 447|ตอบกลับ: 0

[ตาสองชั้น] รีวิวหลังทำตาสองชั้นกรีดสั้น 1 สัปดาห์ ชั้นตาชัด งานดีมาก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Minny023 เมื่อ 2018-10-5 09:13

สวัสดีค่ะ ใครอยากทำตาสองชั้นบ้างคะ วันนี้มาแชร์ประสบการ์หลังจากไปทำตาสองชั้นมาค่ะ ก่อนทำมีปัญหาเรื่องชั้นตาไม่เท่ากัน  แล้วเราเป็นคนชอบแต่งหน้าด้วย พอแต่งหน้าทีหนึ่งต้องมานั่งติดสติ๊กเกอร์ตาสองชั้นรำคาญใจมาก ตัดสินใจเลือกคลินิกแล้วทำตาสองชั้นเลยดีกว่า

วันที่ 1 หลังทำ อาการบวมไม่ได้สาหัสอย่างที่คิดเลยค่ะ แผลสวยด้วย ที่บอกว่าสวยเพราะเห็นรีวิวมาเยอะ บวมแดงมาก ช้ำโหด แต่ของเราจิ๊บ ๆ เอง

วันที่ 2 จะเห็นเลยค่ะว่าความบวมแดงค่อย ๆ ลดลงไป

วันที่ 3 อาการปวดเบาบางลงมากค่ะ แต่จะว่าไปแล้วหลังทำก็ใช้ชีวิตตามปกตินะคะ แต่ยังแต่งหน้าไม่ได้และต้องดูแลความสะอาดเป็นพิเศษ แผลจะได้หายเร็ว ๆ

1 อาทิตย์เท่านั้นค่ะสาว ๆ สองชั้นทำให้ดูตาโตขึ้น มีความมั่นใจขึ้นเยอะเลยค่ะ ถ้าใครอยากมีบุคลิกดี ตาโตดูสดใส แต่งหน้าง่าย โดยเฉพาะคนที่ชอบแต่งตาจัดเต็มนะคะเลิกไปเลยติดสติ๊กเกอร์ ทำตาสองชั้นนี่แหละตอบโจทย์มาก ๆ สำหรับเราทำที่ดีอาร์เค บิวตี้ คลินิก นะคะ คลินิกอยู่เอกมัยซอย 3 เดินทางง่าย สะดวกนะ ใครไม่มั่นใจก็ลองแวะไปที่นี่ดูค่ะ เห็นคลินิกแล้วจะรู้สึกมั่นใจในความปลอดภัยมากขึ้น ลองดูน้า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้