ดู: 398|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] แก้คางหลุบให้เลิศ ทำยากแต่ทำได้

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีน้าทุกคน แนนจะมาเล่าเรื่องที่ไปทำคางมาหน่อยค่ะ เพราะเคสคางแนนเป็น 1 ใน เคสที่ทำยากมากๆค่ะ

ปัญหาของแนนเลยก็คือคางค่ะ คางของแนนเป็นคางหลุบค่ะ มีร่องตรงกลาง หรือที่หลายๆคนเรียกว่าคางตูดนั่นแหละค่ะ ซึ่งส่วนมากจะเป็นในผู้ชาย แต่แนนดันโชคดีได้มาซะงั้น 55555

แนนไก้ไปปรึกษาคุณหมอกันเรื่องคางค่ะ ซึ่งคลินิกก่อนหน้ารวมถึงคุณหมอเองก็บอกค่ะว่าเป็นเคสที่ทำยาก แต่หมอกันบอก “ยากแต่ทำได้” ค่ะ เรานี่ทั้งรู้สึกดีใจและโล่งใจมาก

และเพราะคางแนนมันทำยาก หมอกันเลยเลือกใช้ siriโคนขายาว ค่ะเป็นรูปแบบค่อนข้างเฉพาะหน่อย ราคาก็จะอยู่ที่ประมาณ 35,000 ค่ะ แต่ก็แล้วแต่รูปคางของแต่ละคนเนอะ อาจจะถูกกว่านี้ค่ะ แต่ราคานี้สำหรับแนนก็ถือว่าโอเคมากก็ที่อื่นเลย

อันนี้เดี๋ยวให้ดูหน้าก่อนทำ

ตอนทำขึ้นเตียงนี่ลุ้นสุดกลัวมาก กังวลมากไม่รู้ว่ามันจะออกมาตามทิศทางที่หมอวางไว้มั้ย จนวันที่เอาผ้าพันแผลออกนี่แทบกรี๊ด

หลังทำ 5 วัน ยังปิดแผลไว้อยู่ งดโดนน้ำนะคะ

จนวันที่ตัดไหมและเปิดผ้ามา

คือ อมก นี่คือหลังทำ 15-20 วันนะ
ไม่เหลือแผลเป็นหรือรอยเย็บใดๆ งงใจมาก

หลังทำ 2 เดือน

ขอสรุปเลยละกันนะคะว่าคุณหมอทำได้จริงๆค่ะ ไม่คิดว่าตัวเองจะได้คางใหม่ จนทำออกมาแล้วรู้สึกชอบมากๆ และดีใจที่เลือกหมอถูก ได้รูปเข้ากับหน้ามาก ไม่มีข้อผิดพลากหรืออะไรเลยจริงๆ

ถ้าใครมีคางแบบแนนอย่าเพิ่งเสียใจหรือน้อยใจตัวเองไปน้า มันมีทางออกและวิธีแก้เสมอนะคะทุกคน ซึ่งวิธีของแนนก็เป็นอีกวิธีนึงนะคะ หวังว่ากระทู้นี้จะช่วยเพื่อนๆหลายๆคนที่กำลังจะตัดสินไปทำกันได้ไม่มากก็น้อยนะค้า

นี่คือปัจจุบันของแนนค่ะ
ลองเอาไปเทียบรูปก่อนหลังได้เลย
จะได้เห็นความแตกต่างกันจังๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้