ดู: 1031|ตอบกลับ: 0

[ทำจมูก] สวยอย่างปลอดภัย เสริมจมูกที่ V design Clinic รพ.วิภาวดี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amasing2587 เมื่อ 2018-10-2 16:52

สวัสดีค่ะ วันนี้ขอมารีวิวเสริมจมูก ที่ V design Clinic ไหนๆก็สวยขึ้นแล้ว ขอมาแชร์ เอารีวิวสวยๆมาฝากกันนะค่ะ เราเองเป็นลูกค้าประจำที่ V design Clinic อยู่แล้วค่ะ เคยไปใช้บริการฉีดผิว ทำหน้าใสอยู่เป็นประจำ และเราเองก็ประทับใจในการให้บริการของที่นี่ทุกครั้ง ผลลัพธ์ที่ทำกลับไป จะเห็นได้ชัดเจนมากๆ เลยตัดสินใจคิดที่จะปรึกษาคุณหมอเรื่องเสริมจมูกค่ะ ปกติแล้วเราเป็นคนที่กลัวกับการผ่าตัดมากๆ บางคนทำไปแล้วสวย บางคนทำไปแล้วมีปัญหา เราเองก็กลัวว่าจะมีปัญหาภายหลังตามมา แต่ที่ V design Clinic เราไว้วางใจในมาตรฐานของโรงพยาบาลวิภาวดี เชื่อว่าการทำสวยครั้งนี้ของเรา ไม่ใช่แค่เพียงปรับให้เราสวยขึ้น แต่มันยังปลอดภัยต่อเราอีกด้วย ไม่รอช้าค่ะ ปรึกษาคุณหมอเรื่องเสริมจมูกอย่างจริงจัง

นี่คือรูปก่อนทำของเรานะค่ะ จมูกเราค่อนข้างเป็นจมูกคล้ายๆ ผู้ชาย จมูกหนา ใหญ่ๆหน่อย แล้วก็ทรงไม่สวย เวลาถ่ายรูปหน้าเราก็ไม่มีมิติเลยค่ะ อยากเสริมให้จมูกให้ใบหน้าดูสวยขึ้น คมขึ้น คุณหมอจัดให้หนูหน่อยค่า

คุณหมอจะให้เราเอารูปจมูกตัวอย่างมาให้ดูว่าอยากได้ประมาณไหน แล้วคุณหมอจะประเมินว่าทรงที่เราเอาให้ดู เหมาะกับใบหน้าเราไหม เหมาะกับฐานจมูกเราไหม สามารถทำได้ไหม เปอร์เซ็นต์เสี่ยงในอนาคตจะมีไหม ? ซึ่งคุณหมอให้คำปรึกษาเราเป็นอย่างดี คุณหมอพูดจาดีมากๆ ทำให้เราอุ่นใจ ยิ่งมั่นใจไปใหญ่เลยว่าหลังทำเราต้องสวยขึ้นแน่ๆ

คุณหมอใช้เวลาผ่าตัด ประมาณ 1 ชั่วโมงนะค่ะ คุณหมอใช้ซิลิโคน Medical grade (Premium) นะค่ะ ที่นี่รับประกันการทะลุ เบี้ยว เอียง 6 เดือนนะค่ะ ถ้าหลังทำมีปัญหาอะไร สามารถเข้ามาพบคุณหมอได้เลยนะค่ะ แต่ของเราหลังทำไปไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ มีแต่ความสวยที่เพิ่มขึ้น หลังทำไปจมูกจะมีการบวม เขียวช้ำ น้อยมากเลยค่ะ เต็มที่คือ 3 วันเท่านั้น หลังจากนั้นก็หายเขียวช้ำ แล้วจมูกก็จะเริ่มเข้าที่ไปเรื่อยๆ เดี๋ยวเรามีรูปหลังทำ 7 วัน มาให้ดูนะค่ะ

หลังทำคุณหมอก็จะให้เรางดอาหารทะเล ของหมักดอง ประมาณ 2 – 4 สัปดาห์นะค่ะ เพื่อป้องกันการ

อักเสบของจมูกเราค่ะ และทางคลินิกก็จะมียาให้ทานตลอด เราก็ทานยาตามคำสั่งของคุณหมอย่างเคร่งครัด ตอนนอนก็นอนหมอนสูงนิดนึ่ง ห้ามนอนตะแคงนะคะ อดทนนิดนึ่ง เพื่อผลลัพธ์ที่สวยขึ้นของเรา

แหละนี่คือรูปหลังทำ 1 เดือนของเรานะค่ะ ใบหน้าก็จะสวยขึ้น มีมิติมากขึ้น ถ่ายรูปก็หามุมได้ง่ายขึ้นค่ะ ต้องขอขอบคุณ V design Clinic ศัลยกรรมความงามโรงพยาบาลวิภาวดี มากๆเลยนะค่ะ ที่มอบจมูกสวยๆนี่ให้กับเรา เพราะไม่ใช่แค่เราสวยขึ้น แต่ความสวยต้องมาพร้อมกับความปลอดภัยด้วยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้