ดู: 7680|ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคางที่เลอโชเม่ ผลลัพท์ที่ได้ คือ......

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jiraphon. เมื่อ 2018-9-29 18:19

สวัสดีค่ะ  ชื่อบิ๊วค่ะ  อยากเสริมคางเพราะเป็นคนหน้าสั้น  คางทู่  ดูไม่มีมิติค่ะศึกษาข้อมูลมาพอสมควรดูรีวิวและศึกษาพอสมควรเพื่อนไปทำมากันเยอะมากสวยทั้งนั้นชอบคลีนิคนี้เพราะชอบทรงคางที่ไม่โป๊ะธรรมชาติเสริมให้เข้ากับหน้าทำมาถูกใจไม่บอกไม่รุ้ว่าทำราคาแสนถูก  หมอกวางใจดี  อารมณ์ขัน ไม่เจ็บค่ะ  คลีนิคสะอาดตอนนี้ทำได้4เดือนละค่ะ  

บอกเลยทำคางที่เลอโชเม่ไม่ผิดหวังเพราะได้คางที่สวยแบบละมุนธรรมชาติ์และการเอาใจใส่ของพี่ๆเลขา โดยเฉพาะพี่เลขาแอมเมรี่ที่คลีนิคเลยคะ ดูแลดีมากๆ ปลื้มมากๆ  ใครที่สนใจมากทำคางที่นี่ให้คะแนน 100/100 เลยนะคะ ไว้ใจมือหมอที่นี่ได้เลย
ปล. แนะนำเพื่อนๆที่ทำงานมาทำสวยไปด้วยกันหลายคนเลยค่ะ สวยแบบยกแก๊ง

ก่อนทำค่ะ

รูปนี้หลังทำทันที สดๆร้อนๆ

รูปนี้ 7 วัน ก่อนแกะเทปบล็อก

ครบ 2 สัปดาห์

1 เดือน

2 เดือน

3 เดือน

ปัจจุบัน ครบ 4 เดือนแล้ว

เวลาจับคางรู้สึกว่าโดนซิลิโคนไหม หรือว่านิ่มเหมือนเนื้อคางเราเลยค่ะ
สวยเข้ากับหน้ามากค่ะ  ทำทรงอะไรคะ
ใช้ซิลิโคนขายาวไหมค่ะ
ลูกสาวเลอโชเม่เหมือนกันจ้า
ซิลิโคนทรงอะไรค่ะ
สาวค่าราคาแพงมั้ยคะ
สวยมากเลยค่ะ
มีรูปอัพเดตไหมค่ะ เคยติดตามมาเพจมานาน ทำสวยเข้ากับหน้าค้ะ
เท่าไหร่ค่ะ จองคิวนานไหม
ทำแผลด้านในหรือด้านนอกค่ะ
สวยค่ะ หมออะไรค่ะ
ทำมาเหมือนกันค่ะ สวยๆ
ทรงคางธรรมชาติมากๆๆคาง
ซิลิโคนขาสั้นหรือขายาวคะ
ทรงคางสวยค่ะ
สวยค่ะ ดูหน้าละมุนขึ้นเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้