ดู: 4905|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ใครที่คิดอยากเสริมคาง...ก็หวังว่าต้องออกมาสวยจริงไหม!!! คาง เลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mai.Mai เมื่อ 2018-9-29 17:18

สวัสดีค่ะ ชื่อใหม่นะคะ อายุ 26 ปี ปัจจุบันเป็นพนักงานต้อนรับบริษัทเอกชนชื่อดังแห่งหนึ่ง แน่นอนอยู่แล้ว งานสายบริการ งานที่ต้องใช้หน้าตาและบุคลิคภาพ ต้องสวย ต้องเริ่ด

ตัดสินใจทำคาง ดูหลายที่ๆ ตัดสินใจอยู่หลายเดือน คือเป็นคนหน้ากลมและแก้มเยอะมาก เคย botox + liifing + แฟลตแก้ม ทำมาหมด แต่หน้าก็ยังกลมอยู่ดี จึงตัดสินใจที่จะเสริมคาง ก็มาสะดุดตา fb ของ lechome ก็นั่งดูรีวิวเรื่อยๆ ประกอบกับคนทำที่นี่เยอะมาก แล้วเราชอบคางที่หมอกวางทำมากๆ คือไม่ยาวเกินไป ไม่แหลมเกินไป คือเราชอบมาก เลยตัดสินใจทีกไปสอบถามรายละเอียดทาง แชทข้อความ วันนั้นรู้สึกว่าจะเป็นตอนเย็น เราก็ส่งรูปหน้าตรงเราไปประเมินสักพักก็มีพี่ที่คลีนิค โทรหา คือใส่ใจรายละเอียดมาก อธิบายทุกขั้นตอน และตอนนั้นเราโชคดีด้วยที่ได้ทำโปรรีวิว + botox (แต่ตอนทำหมอบอกเราแก้มเยอะ เปลี่ยนเปน แฟลตแก้มให้) เราจึงตัดสินใจคิดจะทำที่นี่จริงๆ คือเราก็ตั้งใจจะทำคางอยู่แล้ว แต่เราต้องดูจากงบประมาณที่เราตั้งไว้ ดูทุกอย่าง กระทั่งคลีนิคที่เราทำ สะอาดไหม ปลอดภัยไหม ตอนนั้นยอมรับว่ากลัวมากนะ แต่ก็ตัดสินใจโอนจองไปเลย เราเลือกทำกับหมอกวาง ก่อนทำพี่ๆพนักงานจะแนะนำเราว่าต้องปฏิบัติตัวอย่างไร งดอาหารเสริม วิตามิน ก่อนทำ 1 เดือน และวันที่จะทำก็มาถึง วันนั้นเราเลิกงานแล้วไปทำเลยตอนเยน (แนะนำให้กินข้าวไปให้เรียบร้อยนะคะ ) เราไม่ได้กินข้าวไป พี่ๆที่คลีนิคก็หาขนมมาให้ทาน คือใส่ใจดีมาก พอตอนจะทำเราก็กลัวนิดๆ แต่คุณหมอก็ปลอบตลอด เราเลยใจชื้นขึ้นมาหน่อย หมอมือเบา ไม่เจ็บเลย จะเจ็บแค่ตรงฉีดยาชาแค่นั้น หลังจากนั้นไม่รู้สึกอ่ะ เราจะบอกว่าผ่าฟันคุดเจ็บกว่าเยอะ หมอให้ดูทรงก่อนว่าเราโอเคไหม เข้ากับหน้าเราไหม คุณหมอถึงจะเย็บแผลให้ คือเราทำทรง ขายาว วีมนนะ  ทำแผลในค่ะ พอเสร็จแล้วอีกวัน ของเราไม่ค่อยบวม ไม่ช้ำ เพราะเราดูแลแผลดีด้วยละ พี่ๆที่คลีนิคเค้าจะคอยไลน์มาถามทุกวัน อาการเปนยังไง ต้องทำยังไง เราลางาน 3 วัน วันที่ 4 เราไปทำงานได้เลยอ่ะ พอครบ 7 วัน เราก็แกะผ้ากอสออก มันก็มีอาการเขียวๆนิดตรงใต้คาง แต่หมั่นประคบอุ่น 2-3 วัน หายเลยจ้า ตอนนี้คางได้ 3 เดือนกว่าแล้ว สิริโคนเริ่มรัดแกน ดูเป็นธรรมชาติมากๆ เราชอบมาก แนะนำเลยคะที่นี่โปรโมชั่นดีๆเค้าเยอะจริง ใส่ใจทุกรายละเอียด บริการดีทั้งก่อนทำและหลังทำ ติดตามตามผลตลอด 10 /10 ไปเลยจ้าาาา

ก่อนทำ-หลังทำทันที

หลังทำ 3 วัน-7 วัน

1 เดือน

3 เดือน

4 เดือน

เปรียเทียบให้เห็นความแตกต่าง

สวยมากค่ะ หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
หน้าหวานละมุนขึ่นเลยค่ัะ ทำทรงอะไรคะ  อยากได้ทรงแบบนี้บ้าง
ใช้ซิลิโคนขายาวหรือขาสั้นค่ะ
สวยมากค่ะ เปลี่ยนเยอะมากๆเลยค่ะ
เปลี่ยนไปเยอะมากค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
เป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวยค่ะ ชอบมากค่ะ สวยละมุนแบบธรรมชาติให้มา เติมแค่นิดหน่อย
สวยธรรมชาติมากเลย
มีรูปอัพเดตอีกไหมค่ะ
รับกับหน้าดีนะค่ะ สวย
เต็มสิบไม่หักเลยค่ะ สวยมาก
ทรงเลดี้ปรางไหมคะ เห็นตอนนี้ดังมากที่เลอไชเม่
เปลี่ยนแปลงชัดมาก คือดีย์ละมุนหัวใจ
ราคาเท่าไรค่ะ
แผลในแผลนอกค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้