ดู: 2183|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คิววันนี้ หมอเฉลิม ครับ 11 ต.ค. 53 แอบเศร้า

[คัดลอกลิงก์]
ผมได้ไปจองคิวไว้ประมาณเดือนมีนาไว้ครับ ผ่านมาก็นานมากแล้ว(แทบลืมเลยทีเดียว)
วันนี้เป็นวันพิพากษาแล้วครับ จะได้ขึ้นเขียงแล้วววววววววว 5 โมงเย็น
หาแบบเสร็จสรรพ ไม่มีอะไรคั่งค้างในใจละ มาเต็มครับ อิอิ
แอบเคาน์ดาวน์รอแฮะๆ แต่!!ก็มีเหตุการณ์ไม่คาดคิดครับ
โอ้ววววว..โนวววววว..
พอดีไม่ทราบว่าหมอรับบัตรเครดิต และด้วยความชะล่าใจ(สะกดถูกรึปล่าวนะ)ของผมเอง
ผิดคาดครับ หมอไม่รับบัตรเครดิต โอ้แม่แก้ว คลีนิกออกจะดัง+ใหญ่ (แล้วทำไมตูไม่รีบเตรียมมม..)
สุดท้ายแล้ววันนี้ผมก็ไม่มีเงินสดไปครับ อดทำ.. อุส่าห์อดไม่ใช้บัตรแล้วแท้ๆ
รอมาตั้งนานสุดท้ายต้องลงเอยด้วยคำว่า "หมอไม่รับบัตรเครดิต"
จิตตกครับงานนี้ ตั้งแต่เมื่อคืนถึงกับนอนไม่หลับ TT.

ฝากไว้เป็นอุทาหรณ์นะครับ อย่าชะล่าใจ..แบบผม TT.
หวังว่าคนมีคนเห็นใจผมนะครับ (ปล่อยโฮ..:'( )
แก้ไขล่าสุดโดย monman เมื่อ 2010-10-11 11:03

โห.........เเย่เลยนะครับ นัดไว้กี่โมงครับเนี้ย เเล้วทำไงดีหละครับ ทีนี้
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-11 16:25:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 2# monman

ทางคลีนิกโทรมาแล้วครับ ผมเลยลองถามดูเผื่อได้วันอื่น ตามคาดครับ
เค้า(ไม่รู้ว่าใคร)บอกมาว่าเอาใบนัดไปให้ดูครับ
แล้วเดี๋ยวเค้า(ก็ยังไม่รู้อยู่ดี)จะหาคิวแทรกให้ ถ้าหากว่ามีคนยกเลิกครับ
ถ้าเป็นไปได้อยากทำก่อนเปิดเรียนครับ(26 ต.ค.) ไม่รู้จะได้หรือปล่าว :((

หัวใจดวงน้อยๆของผมเริ่มพองโตแล้วครับ
ขอบคุณครับ
บัตรเคดิต กดเงินสดออกมาก่อนไม่ได้หรือครับ ผมไม่ได้ใช้มาหลายปีแล้ว เมือ่ก่อนผมก็กดได้นี่ครับ
อุตส่ารอมาตั้งนาน แย่จังเลย ยังงัยเอาใจช่วยให้ได้ทำก่อนเปิดเทรอมนะครับ...
เป็นเราก็เซ็งอะครับ ยังไงก็ขอให้โชคดี ได้คิวไวๆนะครับ
เอาใจช่วยให้ได้ทำสมใจนะค๊าบบบบบบบบบบบ
กดเงินออกมาดีกว่าค่ะ แต่เสียค่าธรรมเนียมเพิ่มอีกนิด ดีกว่าต้องรอไปอีกนานนนนน
มาช่วยลุ้น เอาใจช่วยนะครับ
บัตรเครดิตส่วนมากกดเงินสดได้นะครับ.
ไม่ได้ทำเสียดายแย่เลย  

คุณหมอเฉลิม ไม่รับบัตรเครดิต ตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้วครับ
- - *
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้