ดู: 823|ตอบกลับ: 5

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกอเมริกา allergan กับหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะชื่อสุภาภรณ์นะคะ วันนี้เราจะมาอวดความอึ๋มด้วยฝีมือของคุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ค่าาาา

เราเสริมหน้าอกมาได้สักพักแล้วค่ะ ที่เลือกที่นี่เพราะว่ามีเพื่อนแนะนำมาว่าที่นี่ทำหน้าอกสวยแล้วก็มีให้เลือกหลายแบบ ส่วนอันนี้เราเลือกเป็นซิลิโคนอเมริกา allergan นิ่มแล้วก็ทรงสวย แถมไม่แพงเท่าไหร่ด้วย

นี่เป็นรูปก่อนทำค่ะ ถ้าไม่เห็นหน้านึกว่ายืนหันหลังอยู่ ตึ่งโป๊ะ 55555 หลังจากที่ตัดสินใจทำหน้าอกแล้วรู้สึกว่าอะไรก็ดี๊ดีไปหมด และวันนี้ก็เอาภาพหลังทำมาอวดเยอะแยะเลย อย่าเพิ่งเบื่อนะคะ ดูให้จบก่อนค่อยเบื่อกันเนอะ

6.jpg 7.jpg

ขอจบการอวดด้วยรูปทั้งหลายเพียงเท่านี้ละกันนะคะ5555 อย่างที่บอกเลยค่ะทรงสวยหมอก็ทำออกมาดี ไม่เจ็บเลย แถมแผลก็หายไวมาก และที่สำคัญนะคะเราเองควรนวดบ่อยๆด้วยจะได้นิ่มเป็นธรรมชาตินะคะ อวดเสร็จแล้วก็ต้องลาไปก่อน บ๊ายบายค่าาาาา

โพสต์ 2018-9-25 15:08:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยแซ่บมากกก หน้าอกก็ดูธรรมชาติ
โพสต์ 2018-10-2 16:32:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกสวยมากค่ะ
โพสต์ 2018-12-29 14:03:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกสวยมากค่ะ เซ็กซี่เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้