ดู: 458|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไม่ต้องจ่ายแพงหลักแสน แค่หลักหมื่นก็มีจมูกสวยได้ รีวิวเสริมจมูก+ตัดปีก ที่คลินิกเมดเมติก

[คัดลอกลิงก์]
หลังจากทำสวยมาแล้ว ก็ขอมาอวดกันบ้างไรบ้าง อิอิ  เราชื่อจูนค่ะ
เพิ่งไปเสริมจมูก+ตัดปีก ที่คลินิกเมดเมติก
พื้นฐานเดิมเป็นคนพอมีดั้งจมูกบ้างพอกรุบกริบ  แต่ช่วงปีกจมูกจะบานมากกกกก
ทำให้รู้สึกไม่ค่อยมั่นใจเลยค่ะ เลยคิดว่าอยากแก้ไขทรงทรงจมูกให้ดูเรียวขึ้น
ก็เลยเลือกเสริมจมูกพร้อมกับตัดปีก (ไหนๆ จะทำแล้วก็ขอเจ็บตัวไปเลยทีเดียวกีว่า >.<)

ทำไมถึงมาเสริมจมูกที่คลินิกเมดเมติก???

เพื่อนแนะนำมาค่ะ พอเราเห็นเพื่อนทำมาแล้วสวย + ราคาไม่ได้แพงจนเกินไป ก็เลยตัดสินใจมาทำค่ะ

ความรู้สึกตอนที่ทำ

เจ็บนิดหน่อยตอนที่คุณหมอฉีดยาชา แต่ตอนทำไม่เจ็บนะคะ ผ่านไปประมาณ 1 ชั่วโมงก็เสร็จ
จูนนอนอยู่บนเตียงรู้สึกชิวมากเลย ไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิด พอทำเสร็จก็จะมีเจ้าหน้าที่
พาไปนอนประคบแล้วก็แนะนำวิธีการดูแลตัวเองหลังทำค่ะ
พอมาถึงบ้านก็จัดการประคบเย็นชุดใหญ่เลย555+ ของจูนก็ประคบไปจนกว่าเลือดจะหยุดไหล
เวลานอนก็นอนหมอนสูง กินยาตามที่หมอสั่งให้ครบ ประมาณ 7 วันก็เริ่มเห็นทรงจมูกแล้วค่ะ
เคสจูนเป็นเคสเสริมจมูกพร้อมกับตัดปีกจมูก ช่วงแรกยอมรับเลยค่ะว่ามีกังวลเรื่องรอยแผลเป็น
กลัวเป็นแผลคีลอยด์อะไรแบบนี้ ทางเจ้าหน้าที่ดูแลเราก็แนะนำว่าให้หมั่นทายาลดรอยแผลเป็น
แล้วเดี๋ยวมันก็จะค่อยๆ จางลง (ของแบบนี้ต้องใจเย็นค่ะ ทาวนไปเรื่อยๆ )
ประมาณ 4 เดือนก็เริ่มรู้สึกว่า ตรงแผลคีลอยด์ที่เราตัดปีกไป มันจางลง ดูเนียนขึ้น
ตอนนี้ก็รู้สึกโอเคมากๆ แฮปปี้กับจมูกใหม่สุดๆ เลยค่ะ        
ส่วนเรื่องราคาที่หลายคนสงสัยว่า ไปทำมาแพงหรือเปล่า ของจูนคือทำช่วงโปรโมชั่นค่ะ
ประมาณหมื่นกว่าบาท ไม่รวมค่าใช้จ่ายอื่นๆ
อันนี้คิดว่าแต่ล่ะเดือนก็จะมีโปรโมชั่นแตกต่างกันไป
ใครที่อยากทำในราคาพิเศษต้องคอยติดตามทางเพจให้ดี อิอิ  
แต่ยังไงส่วนตัวคิดว่า มาทำเหอะค่ะ ราคาแบบนี้ เทียบกับคุณภาพและความปลอดภัยที่ได้ คิดว่าคุ้มมากๆ ค่ะ

อันนี้รูปภาพก่อนทำ-หลังทำค่ะ เสียดายไม่ได้ถ่ายรูปก่อนทำไว้เยอะๆ -*-
แต่ก็เห็นถึงความแตกต่างเนาะ

**ภาพด้านล่างนี้เป็นภาพหลังจากที่ได้มาเสริมจมูก+ตัดปีกที่คลินิกเมดเมติก
ทรงจมูกสวย โด่ง รับกับหน้า ไม่มากไป ไม่น้อยไป หน้าคมขึ้น มีมิติ ปลื้มมากค่ะ*

เวลาออกไปไหนใครทักค่ะว่าสวยขึ้น ทำให้รู้สึกมีความมั่นใจค่ะ
ใครที่สนใจอยากทำจมูก หรือคิดว่าอยากหาข้อมูล
ยังไงก็มาลองแอดไลน์มาปรึกษาเจ้าหน้าที่ดูก่อนได้นะคะ
ที่นี่เค้าให้คำปรึกษาดี ที่สำคัญมีการดูแลและรับประกันหลังทำอีกด้วยปลอดภัย สบายใจหายห่วงได้เลยค่ะ

สวยธรรมชาติมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้