ดู: 2683|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูก ที่ DMOR CLINIC กับคุณหมอตุ๊ก ปาลิดา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nooliew เมื่อ 2018-9-17 18:55

สวัสดีค่ะ ^^  เพื่อนๆชาวดั้งโด่ง เป็นอีก 1 กระทู้รีวิวเสริมจมูกและคิดว่าน่าจะสุดท้ายแล้ว เพราะครั้งนี้

คือการแก้จมูกครั้งที่ 5 หลังจากเจอประสบการณ์จมูกทะลุจนหนองไหล T__T  จากคลินิกแห่งนึง จนต้องถอดพักยาวไป 1 ปี เศร้า

มากค่ะ จากเคยมีจมูกสวยๆกลายเป็นจมูกหมูกล้องถ่ายรูปคือสิ่งที่เกลียดมากกกก 5555 แต่แล้วเราก็เจอคุณหมอตุ๊ก ที่ DMOR

CLINIC ถามว่าทำไมถึงเลือกที่นี่ ?

ไม่มีพริ้ตตี้สวยๆมาโปรโมต ทุกรีวิวจากประสบการณ์ลูกค้าจริงๆ และวันที่เข้าไปพบคุณหมอตุ๊ก แอบ

ตื่นเต้นนึดนึง ว่าคุณหมอจะให้เสริมใหม่ได้มั๊ย  หลังจากพักยาว  สรุปคุณหมอบอกว่าเสริมใหม่ได้แล้ว คือดีใจจนน้ำตาไหล T^T รัก

คุณหมอ คุณหมอพูดเพราะมากกก ยิ้มเก่ง และแนะนำอย่าง ตรงไปตรงมาตามความเป็นจริง  เรื่องโด่งมากหรือน้อย เราเชื่อใจคุณ

หมอค่ะ แล้วเเต่คุณหมอเรย ขอแค่ปลอดภัยกับเนื้อจมูกก็พอ เพราะทำมาแล้วถึง 4 ครั้ง อยากให้ทุกคนตระหนักถึงเรื่องความ

ปลอดภัยมากๆนะคะ แนะนำจากประสบการณ์จริงๆค่ะ ถ้าเราเจอคุณหมอเก่งๆและคำนึงถึงความปลอดภัย สวย และธรรมชาติ

เราก็โชคดีไปค่ะ แต่ถ้าแก้อะไรไม่ได้เราจะทุกข์ใจมากนะคะ  เอาที่เนื้อจมูกเรารับได้ก็พอค่ะ  ด้วยความที่เราผ่านมาหลายคลินิก

บอกตามตรงค่ะ ว่าที่นี่ดีที่สุด เห็นความแตกต่างตั้งแต่คุณหมอจนถึงพี่ๆพนักงาน สถานที่สวยงาม สะอาด มีมาตรฐานค่ะ

วันนัดทำได้คิวที่ 2 ขอบอกนึดนึง เราเสริมจมูกโดยใช้กระดูกอ่อนหลังหู มา 2 ครั้งแล้วค่ะ ครั้งนี้ก็ต้องใช้เพื่อรองปลายจมูก

คุณหมอใช้เทนนิคการวางซิลิโคนใต้เยื่อหุ้มเพื่อลดการเบี้ยวเอียง (จมูกเราฐานเดิมเอียงค่ะ ส่วนนี้คุณหมอได้อธิบายแล้ว แต่คุณหมอจะทำให้สวย

ที่สุด ^^) ทุกคนจะกลัวการฉีดยาชาใช่มั๊ยคะ ? ที่นี่ไม่เหมือนที่อื่นค่ะ คอนเฟิร์ม !! คุณหมอใส่ใจกระทั่งเรื่องการฉีดยาชา  ที่อื่นจะฉีดสวนจมูก

และไล่ตามแกน คือยอมรับเจ็บมากกกกกกก น้ำตาร่วง แต่ที่ Dmor คุณหมอจะบล็อคยาชาตรงโหนกแก้มก่อน เมื่อเริ่มชาจึงเริ่มฉีดยาชาที่จมูก

คือดีมากค่ะ ระหว่างทำคุณหมอเปิดเพลงให้ฟังเพื่อผ่อนคลาย ฟังเพลินจนเผลอหลับบ้าง คุณหมอใจเย็นมากนะคะ ไม่มีคำว่าเวลาในห้องผ่าตัดค่ะ

ไม่สวย ไม่ให้กลับบ้าน  >.<  คุณหมอจะรับเคสไม่เยอะค่ะ เพราะทุกเคสต้องดีที่สุด คุณหมอจะค่อยๆเหลาซิลิโคนเพื่อให้เข้ากับหน้าเราที่สุด

คุณหมอมือเบามากกกก หน้าพอตอนเสร็จก็ให้ลุกส่องกระจกว่าโอเครมั๊ย ถึงเย็บแผลค่ะ

มาดูรูปก่อนถอดจมูก เสริมจากคุณหมอท่านอื่นมาค่ะ

รูปหลังจากถอดซิลิโคนพัก

รูปเสริมจมูกกับคุณหมอตุ๊กวันที่ 1 - 4  บวมช้ำน้อยมากกกก มีแต่คนทักว่าทำไมไม่บวมเรย ^___^

รูปวันตัดไหม ครบ 2 อาทิตย์ (ทรีตเม้นหน้าระหว่างรอตัดไหมค่ะ)

ครบ 1 เดือนแล้ววว เย้ เย้ ........  

ต้องขอขอบคุณคุณหมอตุ๊กและพี่ๆที่ให้คำปรึกษาเป็นอย่างดี ไม่ผิดหวังค่ะ ความสวยต้องคู่กับความปลอดภัย ที่ DMOR เท่านั้น

** ถ้าผิดพลาดประการใดใด ขอ อภัยมา ณ ที่นี้ ด้วยนะคะ **

แล้วจะมาอัพเดตใหม่นะคะ
ดูสวยธรรมชาติมากค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-9-18 10:12:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
PUYNA ตอบกลับเมื่อ 2018-9-17 23:38
ดูสวยธรรมชาติมากค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ

ของหลิวราคาแก้ พร้อมกระดูกอ่อนหลังหู ราคาจะสูงอ่าค่ะ เเต่ถ้าเสริมใหม่จะไม่ถึง

ลองสอบถามคลินิกดูนะคะ
ศึกษามาเยอะมาก รอทำที่นี่เลยค่ะ
สวยมากคะ ดูเเซ่บไปเลยนะคะ
อยากไปแก้บ้างจังเลยค่ะ ทำที่รพ.นึงมา จมูกเบี้ยวมากเลยค่ะตอนนี้
เคยเห็นที่ เพจ ทรงนี้สวยมาก อยากได้ทรงนี้เลย
รีวิวที่เพจนี้เยอะมากเลยมีแต่เคสธรรมชาติ
หู้วว..หลังแก้แล้วสวยเนียนมากๆค่ะ คุณหมอสุดยอด
โอ้โหสวยมากเลยค่ะ เห็นเเล้วอยากไปทำจมูกเลย
สวยเป็นธรรมชาติดีค่ะ มีราคาไหมคะ
สวยมากเลยคร้า มีราคาไหมคร้าสนใจ
สวยมากเลย มีราคาไหมค่ะ
มีราคาไหมคร้าาา
ดูดีมาก เป็นธรรมชาติเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้