ดู: 634|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ตั้งแต่แก้จมูกที่ รพ.เลอลักษณ์ เพื่อนก็ทักว่าสวยขึ้นนน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yupama เมื่อ 2018-9-17 14:51

สวัสดีทุกคนนะค้าาาาา วันนี้ขอมาเปิดกระทู้รีวิวด้วยรูปก่อนทำกันเลยทีเดียวว เคสเราวันนี้เป็นเคสที่เคยเสริมไปแล้วและมาแก้ค่ะ เราแก้ทจมูกที่รพ.เลอลักษณ์ ที่ตัดสินใจแก้เพราะเรารู้สึกว่าจมูกมันพุ่งเกินไปแล้วมันออกจะเอียงๆนิดนึงแต่ที่กลัวสุดคือความพุ่งนี่แหละค่ะกลัวมันจะทะลุไปโดนหน้าใครเขาเข้า 55555

เราขอข้ามขั้นตอนการติดต่อไปเลยนะคะเพราะก็เหมือนๆกับรีวิวอื่น แต่บอกนิดนึงว่าที่นี่การบริการค่อนข้างดีเลยแหละค่ะ โรงบาลก็สวยน่าเข้าสะอาดปลอดภัยด้วยค่ะ แอบเม้าตัวเองก็ทำนิดนึง...คือจะบอกว่าก่อนทำเรารู้สึกตื่นเต้นมากกกก แบบว่าใจเต้นรัวๆเลยนี่คือขนาดเคยทำมาก่อนหน้าแล้วก็ยังตื่นเต้นอยู่ 5555 แต่หลังจากนั้นคือดีย์มากค่าาาา ตอนทำคือไม่เจ็บอย่างที่คิดเท่าไหรเลย และมันออกมาดีมากค่ะถูกใจเรามาก เดี๋ยวยังไงจะจับภาพมัดรวมมาให้ดูกันค่าาาา มามะ >>>>>

หลังทำทันที

มีความดี้ด้ากับจมูกใหม่ของตัวเองมากเล้ยยยย ตอนนั้นจำได้ว่านั่งพักแปปนึงก็กลับบ้าน ไม่ไหวเพลียร่างมากกกก 5555 แต่เรื่องการดูแลก็ไม่อยากเลยค่ะแต่ต้องห้ามใจตัวเองเรื่องการกินเพราะเค้าให้งดอาหารทะเล งดอาหารแสลง ของหมักดองตั่งต่างงงง นู่นแหละค่ะหายดีก็จัดไปเต็มๆ

ความมัดรวมนั้นนนนนน 55555

ตั้งแต่ได้จมูกใหม่มาเพื่อนก็บอกว่าสวยขึ้นเป็นกองงงง ทรงสวยกว่าเดิมแล้วก็ไม่พุ่งมากด้วย บอกเลยว่าชอบมากกก มันดูธรรมชาติใสๆน่ารักกุ๊งกิ๊งงงง 5555 ตอนนี้เพื่อนๆเลยอยากจะมาทำกันบ้าง ก็ขอแนะนำเลยละกันค่ะ รพ.เลอลักษณ์โรงบาลสวย สะอาด ปลอดภัยด้วย แล้วก็ขอบคุณสำหรับการติดตามกระทู้รีวิวศัลยกรรมครั้งแรกนี้ของเราด้วยนะค้าาาา ^___^

จมูกโด่งสวยเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้